• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TP.HCM-1 chó Bắc Kinh thuần chủng đây

Bon.v2

YTC Developer
thích nhất cái mõm dài dễ thương của chú bk thuần chủng của chủ topic này :th_haha_hammer:

....mõm ngắn mà,mắt nhìn sao thấy dài vậy trời

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
:em xin_em xin: con này mà mõm ngắn

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
....mõm ngắn mà,mắt nhìn sao thấy dài vậy trời

Như vậy mới gọi là mặt tịt mũi gãy nhẵn = phằng,thịt nông vắt ngang mũi(bk thuần chủng) nè cưng.A ngọc nói thì đừng cải cố

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
xin lỗi a.Ngọc cũng như một số người khác thích chọc gậy bánh xe (nói ai tự hỉu nhé). BK ở VN cũng chia làm 2 loại, loại thứ 1 là loại mặt tịt như cái con trong cái tấm hình cũ rích đi đâu cũng khoe mà a.Ngọc đã đăng, con này thì đúng là mặt tịt ko có ý kiến.
loại thứ 2 là loại mõm ngắn mà việt nam chúng ta chơi đầy rẫy, cả 2 cũng là loại BK thuần chủng cả thôi. lấy ví dụ như nhật lông dài và nhật lông xù thôi, cứ phải chó nhật là phải lông dài thì mới dc xem là thuần chủng (và ngược lại) hay sao???

còn nữa, nếu là BK mặt tịt thì giá này bán như cho không rồi.

uốn lưỡi 7 lần trc khi nói nhé mọi người.

@a.Ngọc: a cũng nên cất tấm hình cũ mèm ấy đi, hay đừng nói mấy câu đại loại như "ở HCM nhắc đến BK (mặt tịt) là phải nhắc tới Minh Ngọc" nhé, nghe xốn lắm, những con anh có e đều có và còn nhìu hơn nữa đấy. nếu a tự tin chó a đẹp thì xin mời a cuối năm nay đi show (VKA) với em, còn ko thì bữa nào đi off, em trân trọng mời anh thăm đàn con của em, có như vậy may ra a hết tự phụ.

@the others: đừng có thấy em nó còn nhỏ rồi xúm vào bắt nạt nhé, ngon thì bắt nạt thằng này nè.

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
Vậy a!em có mặt hàng như a thì sao em không show cho moi người và a thương thức đôi chút.Không phải tự phụ gì bk nhà a luôn có khuôn mặt như vậy.A thấy hiện tai rao man nhiều quá(ai rao man tự biết..hihj)

__Li.Bu__

em nuôi chó chủ yếu là do thích, chứ ko phải nuôi chó để khoe. anh em mình khác nhau chỗ đó, nếu chó a đẹp như kiểu HCM là phải nhắc đến anh vậy chắc a ở nhà phối giống mệt nghỉ nhỉ???em thì ko bằng anh, chỉ tầm 1 tuần dc 2,3 con thôi.
mặt khác, nếu a cảm thấy khó chịu thì ko ai bắt a vào cmt cả để lúc cmt thì lại đâm thọt ng khác, tiền nào của nấy, a biết điều đó hơn ai hết mà. BK như thế nào, ng chơi ngta sẽ tự nhận biết thôi
để bữa khác anh em mình nói chuyện, h trả lại topic cho chú nó

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
vừa mới chụp cho em xem chơi.E là dân mạng thực thụ cho em tìm vpet,dog,5s xem hiện tai ai có mặt hàng này khg mà khg phai nhắc tới a Ngoc.ok e.khg nói nữa

__Li.Bu__

ui trời, lại nữa, nếu em tìm dc BK mặt tịt y chang như vậy cho a thì sao???a cho giá đi, em chạy 1 dzòng thành phố gom về bán lại cho a...

Bon.v2

YTC Developer
Vô topic mới thấy,em hok biết anh Ngọc nuôi chó đẹp đến đâu(có thể là chó anh Ngoc đẹp thật)nhưng anh cũng đừng quá tự mãn với những con chó của anh,chó của anh chưa chắc bằng những em chó của mọi người đâu,em bán sao thì nói vậy chứ không phải những đứa lừa gạt người khác.....anh Ngọc tự nhận thấy cái khuyết điểm của mình mà dừng lại đi,lớn rồi mà nói chuyện khó nghe quá

anh nghĩ trên thế gian này chó BK là phải anh Ngoc à

em mới vô diễn đàn được vài tháng....co gì thì anh chỉ thêm em chứ anh lại đi đâm chọt này nọ,anh nhìn nguyên đàn chó của Mod Li_Bu rồi anh hãy tiếp tục xem coi mình có còn là nhất không nhá :em xin_em xin:

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
stop.không nói nữa kẻo mất hòa khí.a cũng up dùm e mà.e xem lại comment ban đầu đi a có nói 1 chữ nào không thuần chủng hay lai bao giờ đâu.tai e nói mắt a có vấn đề nên a cm cho e rõ thôi.Coi như S0ry chủ topic vậy.Kết thúc nhé.Chúc bé nhanh tìm chủ mới.Bé có bộ lông vàng lửa đẹp lắm!

khoamax

T.Viên Năng Động
tội bé wa ko biết có ai rước chưa mà bị các anh ấy chửi bới um lên mình mà đủ điều kiện thì đã rước em nó từ lâu để khỏi chịu cảnh này cho 1 chữ up cho cún nà mong tìm dc chủ mới yêu thương bé thật nhìu :143164lsmokingg:

thuan81

YTC Developer
thanks....up

chúc bé mau về nhà mới nha!Bé rất xinh ,nhưng mình đang tìm 1 bé Gái mặt tịt vì bé này mình có rồi...