• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[TP.HCM] Cần mua mèo Anh, Nga lôg dài, màu trắng càng tốt

Bualicious

Hiện nay mình muốn 1 bé miu Anh hoặc Nga, khôg cần thuẩn chủng đâu nhưng nhìn dễ thương là được. Là cái hoặc màu trắng càng tốt nhé. Tại mình có người bạn có em miu đực rồi.

Mình ở TP.HCM. Ưu tiên những bạn ở Q.Tân Phú, Tân Bình hay Bình Tân nhé :Onion33:

Mình chỉ có hơn 1tr thôi nên hét giá cao quá là không ổn đâu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Và quan trọng là bé miu phải khỏe mạnh nữa nhé :)

Yahoo của mình là : Alwayscry_bibi_bobo. Nếu bán thì ádd và gửi hình nhé.

ohlala

Bạn muốn miu đẹp, dễ thương và mạnh khỏe mà đòi giá thấp thì chắc chắn không được rồi. Hơi bị nghịch lý, mèo ngoài Lê Hồng Phong bán đã 1tr5 , mua về 2-3 ngày là chết thì huống chi là mèo nhà khỏe mạnh dễ thương chắc chắn phải hơn cái giá ở ngoài Lê Hồng Phong rồi

trangbaby

T.Viên Năng Động
Hiện nay mình muốn 1 bé miu Anh hoặc Nga, khôg cần thuẩn chủng đâu nhưng nhìn dễ thương là được. Là cái hoặc màu trắng càng tốt nhé. Tại mình có người bạn có em miu đực rồi.

Mình ở TP.HCM. Ưu tiên những bạn ở Q.Tân Phú, Tân Bình hay Bình Tân nhé :143163ljogging:

Mình chỉ có hơn 1tr thôi nên hét giá cao quá là không ổn đâu :) Và quan trọng là bé miu phải khỏe mạnh nữa nhé :)

Yahoo của mình là : Alwayscry_bibi_bobo. Nếu bán thì ádd và gửi hình nhé.

m ở HN có 3 e mèo Nga màu trắng gần 2 tháng tuổi, giống đực bán 1,2 triệu/e. B có nhu cầu m cũng nhận ship vào đó.mất thêm phí ship.View attachment 7514

ketsaudoi

m ở HN có 3 e mèo Nga màu trắng gần 2 tháng tuổi, giống đực bán 1,2 triệu/e. B có nhu cầu m cũng nhận ship vào đó.mất thêm phí ship.View attachment 7514

bạn có mèo cái ko,mình cần 1 bé cái,ship vào tp hcm,ko biết giá bé đó là bao nhiu luôn ạ