• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM - BÁN MÈO XIÊM LAI MẮT XANH VÀ MÈO MUN 1 CẶP ĐỰC CÁI ( CÓ HÌNH)

Status
Không mở trả lời sau này.

kimkim

YTC Developer
Vì không còn time chăm sóc nữa nên mình cần bán bớt 2 bé mèo ( vì 2 bé này là do mình mua về nuôi từ bạn khác và pet shop trên diễn đàn), mình thực sự mong muốn tìm được bạn yêu mèo thực sự để làm chủ của 2 pé, mèo xiêm sống tình cảm và ngoan hiền, mèo mun thì ngoan và khôn lanh lại nghe lời nữa. Bạn nào yêu mèo thực sự và quan tâm thì call mình nhé : 0919998646, Sẽ fix giá cho người yêu động vật.

mèo xiêm lai (đực) chừng 3 tháng rưỡi nhìn lạ mắt vì đốm và màu lông rất tây bán 750k (lúc trước mua ở shop thú cưng đường vườn chuối (lông hơi xù mắt xanh biển tuy nhiên hơi ốm tí vì mình ko có thời gian chăm sóc kỹ)(hoàn toàn khỏe mạnh).(hình chụp từ nhỏ đến khi lớn),nuôi lớn lông sẽ xù và đẹp hơn nhiều nữa.
View attachment 20679View attachment 20680View attachment 20681View attachment 20683View attachment 20684View attachment 20685View attachment 20686

mèo mun 5,5 tháng (đực + cái) 800k có bán lẻ (4,5 tháng trước mua của 1 bạn trên diễn đàn)(bé đực toàn thân lông đen mun mắt vàng sáng, bé cái mắt xanh lông toàn thân đen tuyền hoàn toàn khỏe mạnh)(hình chụp bằng phone nên hơi mờ, bên ngoài lông pé bóng mượt đen thui àh)
View attachment 20693View attachment 20687View attachment 20698View attachment 20939

kimkim

YTC Developer
Đúng rồi bạn, mình biết bạn là người bán hàng bên vườn chuối mà phải không? khi mua pé mình năn nỉ gãy lưỡi fix giá cho mình vì không đem theo nhiều tiền nhưng chủ shop khẳng định "không là không"(nhưng pé cũng đáng giá 500k) . Mình mua từ hồi đó......đến giờ ?? tiền thức ăn mấy tháng trời?? tiền đi bs chích thuốc nữa ? công chăm sóc?? mà mình toàn cho ăn đồ xịn như pate mèo, cá hấp lóc xương, wishkat....tuy nhiên mèo mình nuôi rất dễ ăn miễn trộn cơm có cá là được, mình chỉ có ko cho ăn đúng bữa vì mình phải đi làm, mình bán mèo ko phải vì lời lãi gì nhưng ai có thương thì mới mua pé...và mình sẽ fix giá cho những bạn nào thực sự muốn nuôi pé.

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
Đúng rồi bạn, mình biết bạn là người bán hàng bên vườn chuối mà phải không? khi mua pé mình năn nỉ gãy lưỡi fix giá cho mình vì không đem theo nhiều tiền nhưng chủ shop khẳng định "không là không"(nhưng pé cũng đáng giá 500k) . Mình mua từ hồi đó......đến giờ ?? tiền thức ăn mấy tháng trời?? tiền đi bs chích thuốc nữa ? công chăm sóc?? mà mình toàn cho ăn đồ xịn như pate mèo, cá hấp lóc xương, wishkat....tuy nhiên mèo mình nuôi rất dễ ăn miễn trộn cơm có cá là được, mình chỉ có ko cho ăn đúng bữa vì mình phải đi làm, mình bán mèo ko phải vì lời lãi gì nhưng ai có thương thì mới mua pé...và mình sẽ fix giá cho những bạn nào thực sự muốn nuôi pé.

lụn ùi mình chỉ bik; bên vườn chuối bán thui màh . @@

alex miu

ko biết bạn mua giá bao nhiêu nhưng mèo lai xiêm bạn bán 750k vẫn rất cao... thêm một ít nữa đã có mèo xiêm thuần chủng ở lê hồng phong rồi...

xiaohuamao

YTC Developer
Bạn ạh, chắc là mình đã mua nhầm bé mèo xiêm lai con ở tiệm thú cưng vườn chuối rồi nhỉ ??? mèo xiêm lai mới cai sữa mà họ đăng bán 200k nhưng bán thật lại là 500k, năn nỉ gãy lưỡi ko bớt 1 đồng đấy. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Status
Không mở trả lời sau này.