• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM-bán Golden màu nâu vàng......có sổ skhoe......đảm bảo skhoe tốt......

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Chúc e mau tìm đc chủ cho bé golden nhé. C vẫn tiếc hùi hụi vì k rước e ý về nhà đc :(

Hy hy e tks c nhiu nhé....c đừng lo rùi c cũng sẽ Đc ba má cho nui cún thôi ah...cố nịnh thần ba má chị nhé...

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hì , nhà ông bà nội em ở dưới Thế An Q.12 . Mà ông bà cứ nói là quê tại vì ở đó rộng mà còn cây nhiều , còn vắng người nên cứ nói quê ! Em chưa thể nuôi được xui quá . Thôi chúc chị /anh buôn bán đắt ♥ Dạo này bận không online được !!!

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hì , nhà ông bà nội em ở dưới Thế An Q.12 . Mà ông bà cứ nói là quê tại vì ở đó rộng mà còn cây nhiều , còn vắng người nên cứ nói quê ! Em chưa thể nuôi được xui quá . Thôi chúc chị /anh buôn bán đắt ♥ Dạo này bận không online được !!!

Chị cám ơn e nhé...hy khi nào về quê chơi xún chỗ c chơi nhé...hy....

Ryan Raymond

Cuối tuần nào em cũngvề à mà sợ không ai chở đi . Có xa quá không nhỉ !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Cuối tuần nào em cũngvề à mà sợ không ai chở đi . Có xa quá không nhỉ !

Hinh như cũng gần mà e....ưa mà e còn nhỏ chưa đi xe máy Đc...đi xe đạp chắc tới chỗ c xỉu lun

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Uh là bé Mon đó e. Mừng cho em golden đã đc về nhà mới nhé. Nhưng mà sao c thấy tiếc quá :(((((((

Bé Mon xinh c nhỉ...tội nghiệp nó...hix...c Iu đừng tiếc nữa...Mai mốt c iu Đc nui e sẽ kiếm cho c 1 e c nhé

Ryan Raymond

Up cho một ngày mới buôn bán đắt nhé !

Ryan Raymond

Up cho 1 ngày mới , buôn bán đắt nha chị Nguyên !