• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM- Bán pé mèo Nga lông xù màu trắng cực kute

khoanhd

Member
Do không có điều kiện chăm sóc, mình muốn bán 5 pé mèo Nga lông xù màu trắng cực xinh, đã được 2,5 tháng tuổi, biết ăn cơm hoặc thức ăn sẵn cho mèo, biết đi vệ sinh đúng chỗ. Do là mèo nhà đẻ nên mình rất yêu quý chúng, vì vậy mình muốn bán cho bạn nào thực sự yêu mèo.

View attachment 19812

View attachment 19813

Các pé đều giống nhau, chỉ có một pé hơi đặc biệt, có chấm trên đầu (được cái giống bố, rất đẹp trai :))). Cả bố và mẹ đều là mèo Nga lông trắng. Giá mỗi pé: 1, 5 tr.

Đã bán hết sau 1 tuần rồi ^^". Closed. Thx all :D

Mèo này chỉ tầm 1tr thui, nếu dc thì mình rước 1 bé về

Anh Gaxoimo cũng vào đây mua mèo à. Anh mà ở HP thì em để cho anh mấy pé mèo ALD. Màu vàng trắng. Đẹp thôi rồi.

khoanhd

Member
Cám ơn mọi người đã quan tâm :D. Bạn nào thật sự muốn mua thì cứ gọi mình, lại nhà xem nếu ưng ý thì bắt luôn, chắc chắn sẽ fix giá :D.

gaxoimo

Anh Gaxoimo cũng vào đây mua mèo à. Anh mà ở HP thì em để cho anh mấy pé mèo ALD. Màu vàng trắng. Đẹp thôi rồi.

Hi, tks e nhìu, a muh` ở HP thì mời e đi uống trà sữa rùi :03:

khoanhd

Member
Sr ^^", điện thoại hết pin, tối đi học về gần 10h đêm nên ko kịp sạc. Bạn nào gọi ko được cứ pm inbox để lại số điện thoại ha :D.