• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM - CU CẬU NHÀ MÌNH MÚN ZỢ (chihuahua) [đã fix]

nono_toto_bun

:loa_loa: Cu cậu chihuahua nhà mình dạo này tự nhiên mún vợ lắm :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ,bỏ ăn :frozesweat: ,có gầy đôi chút :sadcorner: (đag cố gắg tẩm bổ lại,kaka :keke_hehe: ),chắc là tại tới mùa rồi đây :eye_wide: ,bạn nào có nhu cầu mún có cún con thì pm :good_job: ,mình đảm bảo cu cậu nhà mình an toàn,khoẻ mạnh,đã chích ngừa hết tất cả các bệnh :gud_job: ....

Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc sđt 099-3299-534 - mình tên xuân,18t :hi:,mình ở võ văn tần q3,TPHCM :Onion32:

Gọi vào buổi ság đến chiều nha mọi người,tối minh thườg hay đi học,nếu gọi mà mình k bắt máy thì để lại mess mình sẽ gọi lại sau :good_job:

Tks mọi ng đã ghé topic mình.... :Onion12: :Onion12: :Onion12:

p/s : de an toàn cho cả 2,sog nếu mún cho baby cún khoẻ mạnh nên cả mẹ cũg fải khoẻ mạnh nhé các bạn :juuuu: ...
Giá : 400k (để tẩm bổ cu cậu mấy bạn ạh ;) :Onion38: ),hoặc mình sẽ xin 1 pé đực để về ở vs bố nó cho zui :keke_hehe: :keke_hehe: [thươg lượg :Onion35: ]