• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[TPHCM] Mong được nhận cún con

Danya

Chào mọi người, mình xin đăng topic để được nhận một bé cún con ạ.

Nhà mình có sân khá rộng, không có vườn vì lo bé cún bị nhiễm giun nhiều, nhưng bù lại có chiều dài để em ấy có thể chạy thoải mái. Nhà mình khi nuôi cún cho chích ngừa xổ lãi ăn uống tắm rửa đầy đủ.

Mình mong được nhận một bé gái nhỏ cỡ 1-2 tháng, giống lùn chân ngắn, lông xù, màu gì đều được ạ.

Nếu chủ cún có nhu cầu thì có thể liên lạc với mình qua topic này để đến nhà xem chỗ ở cho các em ấy. Và nếu các bạn chủ vẫn lo thì mỗi tháng mình sẽ gửi hình cùng báo biểu (lịch chích ngừa, xỗ lãi, cân nặng, chiều cao......) của cún cho bạn để bạn có thể yên tâm là em ấy vẫn sống tốt và vui vẻ ^^

À quên, nhà mình hiện đang nuôi một bé nên các chủ đừng lo là em mới về sẽ cô đơn nha, vì mình còn là sinh viên nên cứ rảnh rỗi học bài xong là xuống chơi với em. Mình thường xuyên ở nhà nên việc chăm sóc em ấy phần lớn là mình lo.

Sau này các chủ hoặc bạn nào muốn nuôi chó con thì cứ liên lạc với mình. Khoảng một - hai năm sau thì mình sẽ lên giống cho bé. Một - hai năm khoảng một lần thôi vì sợ là sinh nhiều lần quá sức khỏe em sẽ xuống dốc. Nhưng khi bé có cún thì mình sẽ đăng lên nên bạn nào yêu chó cứ liên lạc với mình hen ^^ (tất nhiên mình xin tặng thui chứ không buôn bán gì đâu)

Cảm ơn mọi người đã đọc nha ^^

em cũng mún xjn 1 pé cún k0n về nuôi cho zuj nhà zuj cửa, tuy là học sjnh nhưng em đảm bảo em đủ khả năng và điều kiện để chăm sóc các pé nên "người", sẽ hok thiếu thốn vật chất lẫn tình củm âu... sđt em: 0922-5700-62 :le_luoi: