• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tphcm.tặng chó cỏ to màu đen...

Status
Không mở trả lời sau này.

huongdieu64

T.Viên Năng Động
mình có con chó cỏ màu đen to khoảng hơn 10kg....tuổi k biết vì cũng được ng khác tặng...chó canh nhà tốt, đi vs ngoài cỏ....bắt chuột rất giỏi. do nhà có 3 em nên cứ cắn lộn nên mình tặng ai có nhu cầu kiếm chó canh nhà, giữ vườn....k tặng ai làm thịt nhé, nếu có ý đó xin đừng ngỏ ý....làm thế tội đấy.....nhà ở gần ngã 4 trung chánh....

pknight

T.Viên Năng Động
up phát cho ai cần cún tốt này

Malinois

Lão Gia Nhân
nên thêm Tp.Hcm vào đầu title nha bạn
up up cho bé về nhà mớj

khoamax

T.Viên Năng Động
lộn box rồi bạn nhé mình sẽ move về đúng box chú ý lần sau nhé

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
xin lỗi lộn box là sao hả?

YTC có rất nhiều box như
mua bán chó
mua bán mèo
vs đây là box cho tặng thú cưng
bạn đăng lộn box nào đấy nên được move về đúng chổ ko có gì đáng ngại cả chỉ đừng nhầm lẩn lần sau la ok :)

chirido

YTC Developer
ban tang cho ai chua vay ? neu chua thi cho m nha vai bua m tang lai ban 1 e cho nhat

A có con chó nhật nào nhỏ nhắn baby hem? tặng em với!

pe_xuyen_1995

cho em hoi anh con có con chó nào nua k? có chó trắng k vậy? nếu co cho em nha, em tìm chó lông trắng lông trắng lâu roi, mà chưa tim được, em rất yêu chó lông trắng, nếu có cho em nha, có gì liên lạc số 0919200193 nha, em cám ơn nhìu nhìu nhìu lắm, nếu tìm duoc ai cho chó lông trắng thì liên lạc cho em nha, up phụ em nha hixhix

Status
Không mở trả lời sau này.