• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[TQ]-bán mèo ald màu tam thể rất lạ :D

Status
Không mở trả lời sau này.

dududidi

YTC Developer
Mình muốn bán 1 e ald cái , 6 tháng , cực kì quấn người . màu tam thể rất lạ ;) tên LEM nhé các bác
Ai quan tâm pm yahoo:meoo.meow hoặc sms ( đừng gọi nhé vì k phải lúc nào mình cũng nghe máy được ) : 01215323147

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up cho bạn :D

I♥umeo

T.Viên Năng Động
thank các bác . Lên đầu nào !

bạn ơi tớ đã nt cho bạn về việc muốn mua em 34 nhà bạn đấy ...

dududidi

YTC Developer
bạn ơi tớ đã nt cho bạn về việc muốn mua em 34 nhà bạn đấy ...

M đã rep cho bạn rồi đấy ;)
Xin phép các bác lên đầu cái :D

I♥umeo

T.Viên Năng Động
công nhận em này nhìn giống giống màu đồi mồi nhỉ :eye_wide:

lephuong

Nick này chuyên bán mèo bệnh đó các bạn. Bà xã mình cùng 1 người nữa đã mua 1 con mèo từ 2 anh em nhà nó ở HP nhưng về được 2 3 ngày đều bệnh và chết nhưng nó chẳng chịu trách nhiệm đâu. Bạn nam kia bảo nó 1 nửa trả tiền nhưng nó không chịu trả và lên diễn đàn cảnh báo nó nhưng chẳng đủ chứng cứ để buộc tội nó vì không quay có quay video hay chụp hình làm chứng cứ. Còn bà xã mình kiên trì lắm tốn tiền chích thuốc và truyền nước biển , đút thức ăn và thuốc vào một con mèo nằm thoi thóp suốt ngày nhưng chẳng giữ được mạng sống cho nó. Vì bà xã có chứng cứ nên nó hứa sẽ trả lại một nửa tiền nhưng rốt cuộc hơn 1 tháng nay nó im luôn, đổi số điện thoại ,nick chat ko trả lời, nhắn tin vào cái số của e nó thì bảo là nhầm số rồi và hôm sau đến nay số đó không liên lạc được nữa...! Các bạn mua mèo ở Hải Phòng cũng nên cẩn thận với cái nick đang bán mèo ở Hải Phòng hiện nay , vì có thể thôi chứ mình không chắc là đó có phải là em gái của nó không vì tên 2 anh em nó đứa là Nguyễn Hoàng Anh, em nó là Nguyễn Hồng Anh, đừng ham mua mèo rẻ mà rước khổ vào thân!

Status
Không mở trả lời sau này.