• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tròn Vo PetShop - TP.HCM + HN- Chuyên bán rùa cảnh - Giá rẻ - uy tín - chất lượng. Call: 0902.89.457

Status
Không mở trả lời sau này.

nhangak

Turquoise Member
up phụ chị Ng

DiepLinh

bạn ơi ! mình có nuôi con rùa núi vàng, nhưng biết là bé trai hay bé gái....mình muốn hỏi bạn xem thế nào...nhưng sao up hình lên diễn đàn không được..Help mình với ! cám ơn !

nhangak

Turquoise Member
up nè

anhkhanh8687

Uh thì Up............
Mới lấy 1 đôi rùa lá của bạn Ngọc về tập nuôi.......
Ae khi đến mua rùa có thể yên tâm về sự nhiệt tình của bạn Ngọc.Bạn sẽ đc mời uống nước = bát và nếu trời mưa bạn sẽ đc cho mượn áo mưa để về....... :157:

nhangak

Turquoise Member
up cho chị Ngọc khi nào có rùa núi vàng giá 350k --->380k thì pm em ngay nhá

hehe anh lúc trước mua dc bé 270k của chị Ngọc nè :good_job: Chất lượng cao :good_job:

nhangak

Turquoise Member
up thêm phát nữa

DiepLinh

Bạn Ngọc ơi ! có con núi vàng " đực " nào không? size hơi bị to khoảng 20 cm....mình đang chiêu phu cho cô nương nhà mình....có bạn báo giúp mình nha ! thanks !

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
hehe anh lúc trước mua dc bé 270k của chị Ngọc nè :good_job: Chất lượng cao :good_job:

uồi 270k á? em đặt loại 300k còn không có mà

nhangak

Turquoise Member
uồi 270k á? em đặt loại 300k còn không có mà

hô hô may mà anh nhanh tay hốt(mới hum 11/5).Khi nào up ảnh lên cho chiêm ngưỡng

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
hô hô may mà anh nhanh tay hốt(mới hum 11/5).Khi nào up ảnh lên cho chiêm ngưỡng

cho em xin cái YM để hỏi kinh nghiệm nuôi rùa cái nào ông anh ơi

anhkhanh8687

Hôm đấy trời có mưa hok e???

nhangak

Turquoise Member
Hôm đấy trời có mưa hok e???

em cũng khong nhớ lắm :D

nhangak

Turquoise Member
cho em xin cái YM để hỏi kinh nghiệm nuôi rùa cái nào ông anh ơi

ok em:caoankhanh@ymail.com

Status
Không mở trả lời sau này.