• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tuyển-Tìm Chồng (OX) Cho bé PUG-Nina Nhà mình, vẫn là con gái!

batam2012

Bé gái Nina nhà mình còn mấy ngày nữa là đến ngày em chịu lấy chồng, mình post ít hình bé lên để ace trên diễn đàn có thể cho bé gái Nina một người chồng PUG đẹp trai , galang, bé sang sẽ làm dâu nhà chồng và sẽ để lại tài sản quý giá nhất của một bé gái lại cho bé trái PUG đấy:

( Tìm chồng cho con đi mà!)

( Có ai hỏi cưới con chưa vậy?)

( Sao không ai gọi điện thoại cho con hết?)

( Em đã sẵn sàng rồi, mấy anh tới đi)

Bên trên là những hình ảnh bé gái NiNa Nhà mình, mong rằng trên tin thần giao lưu, vui chơi, học hỏi mong rằng ace trong diễn đàn có thể để lại sdt hoặc email và 1 vài hình ảnh nhà chồng để em sang nói chuyện.

Mình ở TPHCM, Quận Bình Thạnh, Mong rằng ace trong khu vực để mắt tới bé gái nông nổi ham vui này.

SDT em là: 0902 606 610 em là Tâm
Email: tam.nguyenba89@gmail.com

Xin chân thành cám ơn Yeuthucung và tất cả ace yêu thú PUG!

batam2012

Bé rất thích trò chơi vận động! ACE giúp bé mau mau về nhà chồng nào!

batam2012

Bé Nina ở gần Bến xe miền đông nè!

batam2012

cám ơn bạn đã quan tâm, hii mong rằng sẽ có ai đó quan tâm đến bé gái nhà mình !

batam2012

hãy để lại vài dòng, dù là ngắn ngủi để bé gái con nhà mình có thêm niềm tin, và hy vọng vào 1 ngày mai tươi sáng!

batam2012

Bé Nina tìm chồng có dáng đứng đẹp lắm chứ bộ!

batam2012

NÃY GIỜ KHÔNG XEM MỌI NGƯỜI CŨNG QUAN TÂM NHƯNG SAU KO AI CHO NINA MỘT LỜI KHUYÊN THẾ NHỈ?

batam2012

em Nina chưa tìm được chồng sau 1 đêm, hôm nay lại tiếp tục tim chồng nào! Cố lên Nina!

batam2012

có 1 phép lạ đã đưa con lên đầu rồi Nina à, cố lên cố lên, con sắp chống lầy rồi nhé, Cám ơn ai đó nhiều nha!

batam2012

Theo tình hình các bạn có biết không:
ACE chúng ta đam mê và yêu động vật, mõi người có 1 giống loài khác nhau để yêu thương và đặt tình cãm, vì vậy khi mõi cá thể các em nó có các nhu cầu tâm sinh lý, chúng ta nên tìm cách hỗ trợ cho các em nó, để giải tỏa tâm lý, nếu không các em nó có thể phát bệnh mà ngày càng trở nên thay đổi tính cách.
Mọi người đều biết để cho các thú cưng của mình được có một gia đình có 1 bày con thì không phải chuyện đơn giản, các chắc cũng biết nếu cho phối khác giống với nhau chú chó của chúng ta sẽ cho ra 1 bày con vô cùng dễ thương vì chúng vẫn là chó và là loài động vật mà chúng ta yêu mếm, nhưng vì như vậy mà ngày càng nhiều thú cưng mất dần các phẩm chất tốt, vì vậy mình mới tạo topic này để mong kiếm được 1 người cũng giống mình đam mê và yêu thương các bé.
Tiếp theo qua giao lưu thế này chúng ta lại có cơ hội gặp mặt nhau ngoài đời và có thêm 1 người bạn cùng chung 1 đam mê.
Ai cũng biết để một chú chó giống có thể phối ở các chỗ chuyên phối giống thì tèm tèm cũng khoản 1tr-2-3tr có những đàn anh chị đi trước, chó đẹp có tiếng thì muốn phối thì lại là cả 1 vấn đề.
Trên tinh thần giao lưu học hỏi và làm quen là trước tiền mình mới tạo topic để mong tìm dc 1 người giống mình để giao lưu sau này nữa. Còn nếu không được thì chắc mình cũng phải bỏ ra 1 số tiền không nhỏ cũng ko to để cho bé gái nhà mình có niềm vui mới.

Nếu như các bạn không quan tâm đến việc gã chồng cho bé gái nhà mình, nhưng muốn có thêm 1 người đam mê và yêu thú cưng giống các bạn thì hãy để lại vài dòng chúng ta sẽ tiếp tục trao đổi về nhưng vấn đề khác.

Cám ơn tất cả mọi người ACE Yeuthucung đã quan tâm và giúp đỡ!

batam2012

Các tình yêu của tôi đâu rồi!

batam2012

CÁc bạn có quan tâm đến bé Nina, về việc phối giống hay cái chuồng mà Pé Nina đang nằm là 120-80-100 các bạn nào muốn nhờ mình đóng chuồng giúp hem?

batam2012

Tình hình là rất tình hình !