• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Văn Quán - Bán mèo Anh lông dài "Ảnh"

Bebky

YTC Developer
Ảnh bé nằm trong cái túi là hôm mình mang về nhà ngoại gửi. Lúc này mập ú...
Còn ảnh bé ngồi là ở nhà ngoại được 1 tháng và Ảnh cuối là cách đây 1 tháng, do bị xích vào ban ngày (nhà mình chỉ thả cho chơi trong nhà vào buổi tối thôi) thành ra bé không thoải mái và không được chăm cẩn thận nên giờ gầy hơn chút, bạn nào yêu quý và chăm sóc tốt bé sẽ mập mạp ngay..;)

Namkhanhpk

YTC Developer
Ui. Up cho láng giềng. Mình ở Cung văn quán đi vào. Ngay Yên xá. Còn tiền mình ôm bé ngay....
Mong bé tìm được chủ mới

Bebky

YTC Developer
Cảm ơn các bạn nhiều.
Up lên rồi đi ngủ.. nhà mình mạng mobi hay mất sóng. Bạn nào có nhu cầu cứ sms lại nhé!

Shan_Shan

YTC Developer
Minh co du DIEU kien de cho be mot cuoc song tot. Minh rat yeu dong vat, NHUNG DIEU kien ban dua ra Thi Minh khong du vi Minh o sai gon . NGOAI DIEU do ra Thi ban muon DIEU kien gi Minh cung co du het. Gio Minh o Nha khong di lam nen cung dang muon kiem them be meo de o Nha cham soc cho vui. Neu duoc Thi ban inbox lai cho Minh . Minh Bảo dam be se co cs tot. Thanks

Bebky

YTC Developer
Shan_Shan said:
Minh co du DIEU kien de cho be mot cuoc song tot. Minh rat yeu dong vat, NHUNG DIEU kien ban dua ra Thi Minh khong du vi Minh o sai gon . NGOAI DIEU do ra Thi ban muon DIEU kien gi Minh cung co du het. Gio Minh o Nha khong di lam nen cung dang muon kiem them be meo de o Nha cham soc cho vui. Neu duoc Thi ban inbox lai cho Minh . Minh Bảo dam be se co cs tot. Thanks
Cảm ơn bạn. Nhưng tạm thời mình muốn tìm chủ ở gần cho bé trước. Trong trường hợp không tìm được mình sẽ tính cách khác sau. Cảm ơn bạn nhiều lắm!

hacmun

YTC Developer
đợt trước em đang cần mua 1 bé mèo cái giá phải chăng, vậy mà tìm mãi không thấy. đọt này tìm thấy thì hết mất tiền mua. úp cho bé xinh giá cực rẻ nhà chị sớm có chủ mới yêu thương. "" ngậm ngùi xót xa quá, mình ở Mỗ Lao, gần Văn Quán lắm mà.hiu hiu!!!!" :cry: