• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Việt Pet Garden Shop - Hàng mới về !

vietpetgarden.shop

YTC Developer
Veil Chameleon : Giá 4tr5

Bearded Dragon ( Normal - Orange ) Giá 1tr-1re2-1tr8

Indian Star Tortoise - Sulcata Tortoise : Giá 2tr5-3tr-5tr

Ball Python size 7x :

Lavender King Snake : Giá 3tr Size 6x

Hight Yellow Cal King SNake : Giá 2tr5

Sóc bay Sugar Glider : Giá 1tr5-1tr8

Red Tail Boa : Giá 3tr8

vietpetgarden.shop

YTC Developer
Giá của shop mình cực cạnh tranh với các shop khác ! Xin lỗi bạn hãy Comment lịch sự !

dragonboy1080

YTC Developer
Giá thế này là vừa phải chứ trên mây nỗi gì nữa

Theo dõi giá pet mấy năm nay mình thấy...càng ngày càng hạ (mặc dù đồng tiền mất giá)

Nguyên nhân là càng ngày càng nhiều shop ==> cạnh tranh ngày càng khốc liệt

Tuy nhiên phong trào nuôi exotic pet cũng ngày càng phát triển ==> doanh thu của các shop cũng tăng ==> bù đắp được việc giá thành hạ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
vietpetgarden.shop said:
Giá của shop mình cực cạnh tranh với các shop khác ! Xin lỗi bạn hãy Comment lịch sự !
a ơi, bên mình có bán bể kinh set sẵn nui bò sát hay bể chuyên dụng để nui bò sát k anh nhỉ ? ví dụ như LG chẳng hạn ạ? e đang tìm bể với size 40x30x40 ấy anh

vietpetgarden.shop

YTC Developer
Những năm đầu giá có những thời điểm cao chót vót lun a . Giờ phong trào lên cao nên cũng giảm giá thành để mọi người dễ chơi . Thanks a

vietpetgarden.shop

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
a ơi, bên mình có bán bể kinh set sẵn nui bò sát hay bể chuyên dụng để nui bò sát k anh nhỉ ? ví dụ như LG chẳng hạn ạ? e đang tìm bể với size 40x30x40 ấy anh
CÓ bạn ak ! bên mình có thiết kể chuồng nuôi và cung cấp đầy đủ phụ kiện cho từng loài luôn ! Full Set :D