• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Việt Trì Phú Thọ do công viẹc án alaska trưởng thành sức khỏe cực tốt giá hợp lý

alaskaVT

Sắp tới do đi du học nước ngoài gia đình ko có ai chăm sóc được cún đành bán 1 cún alaska trưởng thành 18th. Em nó tên Tô nặng tầm 40kg sức khỏe cực tốt sáng nào em cũng cho chạy bộ 6km cùng em. Màu xám đen, mặt tim tròn đẹp, Chân tay to khỏe cực kỳ ăn uống như trâu rất máu gái đảm bảo bác nào xem tận nơi sẽ thích ngay vì sức khỏe để làm giống sau đây là chút ảnh của em nó

Gía em để em nó ra đi là 11tr5 bằng giá lúc em mua từ nhỏ. Đảm bảo sức khỏe tuyệt đối luôn chó nhà nuôi ko phải kinh doanh buôn bán nên các bác hoàn toàn an tâm.
Em ở phường Gia Cẩm, Việt Trì Phú Thọ ưu tiên bác nào cùng thành phố ^^ bác nào quan tâm alo em nhé 01683666450
Sẽ fix cho bác nào nhiệt tình
Hiện tại bé đang thay lông chỉ tầm 1 tháng nữa thì đẹp vô cùng. Còn rất nhiều ảnh và clip em quay bé ai quan tâm em sẽ gửi gmail cho

alaskaVT

lxtrag said:
Đẹp quá à .. mà mình đang cần tìm 1 bé gái với lại bạn ở xa quá
Mấy hôm nay trên mình toàn mưa nên chưa tắm cho Tô được mà Tô nó cũng đang thay lông nên thế này là còn xấu ý mai kia mình tắm cho em nó xong bạn vào xem ủng hộ mình nhé. Ah nếu bạn nhà rộng hãy nuôi chó cái nha vì khi khi đẻ phức tạp lắm :D Thank bạn đã up hộ mình

gapro

Mình điện cho bạn tối qua đấy. Cún đẹp nhưng mình cũng bận công việc quá ko lên VT được. Bạn chuyển cún xuống HN giúp mình mình trả 10tr nhé

alaskaVT

Anh cứ lên tận nơi xem em sẽ fix tiền đi lại cho chứ em xuống tận HN mà nhỡ a ko bắt em lại bắt về phiền lắm. Đảm bảo chó sức khoẻ cực tốt anh lên xem mà ko đúng em trả bác 1tr luôn công đi lại

alaskaVT

Trôi nhanh quá up cho Tô sớm tìm được chủ mới bác nào quan tâm cứ alo em giá cả mua được nhiêu cứ nói nếu được em sẽ fix nhiệt tình

alaskaVT

Trôi nhanh quá lên cho bác nào quan tâm cứ alo em nhé em sẽ fix đảm bảo cún đẹp mà giá rất hợp lý luôn. Có mấy bác ở HN muốn em ship xuống đó nhưng thông cảm :D