• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xem Là Em - Bad Romeo (2022) Vietsub trên MotPhim

kjdvn1340

Active Member
subnhanh

Vậy nên, Kaogla cũng là nhỏ ruột của bà Asia. Đứng trước sự thật trớ trêu này, bà đa phần quan trọng có thể chấp nhận được cái này khi nghĩ lại hầu như khoảnh khắc gia đình đã ve vãn hay có ý định giết cả đại trượng phu của bản thân mình. Bà Asia nổi đóa và rút cục đã chọn cái chết để ngừng đời sống người trong gia đình.

hình họa trong phim Là Em - Bad Romeo (2022)
Saikhim khi nhìn thấy ba người trong gia đình đem mạng sống chúng ta ra để phục thù riêng buộc phải cực kì nổi giận và khám nghiệm ông. Tính năng này có lẽ rằng đã từng cho những người độc tài, chuyên chế như ông Songseen bước đầu phải Để ý đến về các việc làm của bản thân mình.

Trải qua mớ hỗn độn cũng như chuyện tình yêu của cặp đôi song sinh bao gồm Kaogla (Mario Maurer) – Saikhim (Yaya Urassaya), phần lớn bài toán bựa xa của bà Asia (Lukkade Metinee) làm cho đã bị phát giác hay ông Songseen đang yêu cầu vật lộn cùng với sự cô độc. Tập 17 cũng biết tới đến là tập cuối của phim phải chịu cụm sức ép khi giải quyết hết cụm câu hỏi trên & loại cấu kết lý có thời lượng 2 giờ.

hình ảnh trong phim Là Em - Bad Romeo (2022)

Saikhim khi nhìn thấy bố bạn đem mạng sống mọi người ra để trả thù riêng cần rất là tức giận và chất vấn ông. Đặc điểm này có lẽ rằng đã trải cho người độc tài, siêng chế cũng như ông Songseen ban đầu bắt buộc lưu ý đến về nhiều công việc của bản thân mình.

ảnh trong phim Là Em - Bad Romeo (2022)
Saikhim khi nhìn thấy bố gia đình bạn đem mạng sống người ta ra để trả thù riêng cần cực kì bực tức and kiểm tra ông. Tính năng này có lẽ đã từng cho người độc tài, chăm chế như ông Songseen bước đầu buộc phải cân nhắc về cụm công việc của mình.

Bạn ghé xem phim mới Bad Romeo 2022 tại đây

"