• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Xin địa chỉ uy tín chữa Nấm cho bé Mèo nhà mình

iumeolam

Active Member
Chào tất cả member của YTC!
Hiện bé Mèo 34 nhà mình dc 3 tháng tuổi đang bị Nấm, mình để ý thấy bị ở tai và 2 chân trước, nhìn thương lắm :cry: nên mình muốn nhờ các thành viên YTC tư vấn cho mình địa chỉ bác sĩ thú y nào uy tín, tận tâm và có kinh nghiệm trong việc chữa nấm cho Mèo, giá cả thì mình ko quan tâm lắm chỉ cần mau hết bệnh cho bé nhà mình là được, mình cũng đã tìm hiểu nhiều phương pháp chữa Nấm cho mèo như là bôi kem Nizoral,... nhưng mình vẫn muốn tìm dc nơi chữa trị tốt cho bé để mình yên tâm hơn, rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn, mình ở q.Bình Tân nhé.
Xin chân thành cám ơn ạ!! :m033:

iumeolam

Active Member
bạn chỉ cần mua bình xịt alkin mitecyn như này http://www.petcity.vn/thuoc-tri-ghe-nam-alkin-mitecyn-50ml-cho-cho-meo/p1758.html, cắt bớt lông chỗ bị nấm, ngày xịt lần vào buổi sáng. Đeo vòng cổ cho khỏi gãi, liếm thuốc. Chưa đến 1 tuần thì lành hẳn luôn b :D
Thanks nhiều ạ, không biết có anh chị em nào đã xài theo cách của bạn Tấn chưa ạ, nếu có cho em 1 vài cái feedback để em yên tâm làm theo cách của bạn ấy nhé!