• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin 1 bé chó giống Golden , Husky hay Alaska ạ :(

Status
Không mở trả lời sau này.

nye.emotion

Hiện thì bé chó Husky của mình mới mất nên cần xin nuôi các bé giống Golden Husky hay Alaska :((
Ai không thích nuôi nữa hay ko có điều kiện nuôi là xin nhượng lại cho mình nha ... Nhá máy mình gọi lại cho nhá 0188 939 8155

TũnTiTí

Nói thật bạn đừq buồn . Cho dù ngta ko nuôi hay chán thì cũq đem bán đc 6 - 7tr . Ko ai cho khôq đâu bạn ạ ^^ . Nhưng dù sao cũq chúc bạn mau xin đc !

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
giuthucung said:
Ban lay khong minh xin cho
nó nhãm rùi , cũng tin hĩ hĩ !
nói thật không ai cho đâu toàn xin thứ dữ

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Đc mờ tại bạn ko bik :p ( không chỉ âu ! Vì hứa với thằng qnh họ rồi ! Mắc công thằng gì đó bik anh mềnh làm nội giang phạt tiền + đuổi như chơi) Wed của riêng anh mềnh có tài khoảng mới zo đc . Mà thằng liên minh quản với giám sát ghê lắm. Bik cách hack mới đc không thì mất ác há há thằng anh làm trong cái vng hay gì gì đó nó quản cái liên minh rồi nó làm gì không bít rồi nó chỉ mình hach monny với ép đồ dame x2 lun

TũnTiTí

Haha =))) bạn nc như phim mỹ , máy triệu mà làm như máy trăm v :))) . Xl bạn , người tốt thì có nhưq cũq chỉ có mức độ nào đó thôi . Bạn cũq đừq diễn nữa , ko ai tin đâu !

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Nổ bể nhà lầu banh nhà trắng hí hí! Ghi sdt, địa chỉ bạn cho đi bạn, mình thử lh coi sao ko tiếc vài cú gọi âu để vạch mặt người lừa đảo như bạn há há

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Sdt của ông chi há há

chimcanhcut_dus

YTC Developer
không biết bạn chủ thớt nghĩ thế nào nhưng thiên hạ người tốt đến nỗi đọc mấy dòng tin của bạn mà có thể đem cho không một chú chó đáng giá chục triệu thì chắc là không có đâu.mình thấy nếu bạn có lòng muốn nuôi chó thì cũng nên để tiền vía để người cho còn xem xét chứ.

Linhtrang2012

Active Member
mấy cún đấy ngta có chán hay ko đủ đkien thì cũng bán b ạ :D nếu nhà b đủ điều kiện hơn ngta thì nên tự mua lấy cho mình 1 chú cún ^^

Status
Không mở trả lời sau này.