• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xin alaska hoặc mua trả góp được không ạ

hangcuong

có bán nào có alaska bị ốm mà không muốn nuôi nữa có thể tặng cho em hay bán rẻ được không ạ em thích giống này lắm thích kinh khủng luôn nhưng mà chưa đi làm nên tiền lặt vặt cho cún thì thoải mái chứ liền lúc mà 7 hay 8 tr thì em chịu nên em lập toppic này mong các bác có ai hảo tâm tạo điều kiện giúp em.em sẽ chữa trị cho cún đến nơi đến chốn. em nghĩ cho dù là các bác ở đâu . cho dù xa thì em cũng xin chụ tiền gửi cún ra ngoài này .chứ đừng có vì nam bắc nhứ bác bên toppic kia r chẳng cho. em nói thật các bác có chắc sẽ thăm nom được cún mấy lần. công việc, hoàn cảnh mà dần dần bạn sẽ quên cún vậy mà cứ giữ ở gần làm gì không biết theo e miễn là tìm đuọc chủ tốt cho cún là được r chứ cứ phân biệt như thế mấy đứa miền bắc yêu cún như chúng em thiệt lắm ạ và ước mơ có cún chắc cũng k làm được . đâu. bác nào đi qua đá đít giúp em với nhé em cảm ơn. em nói theo cảm nghĩ của mình xin mn tôn trọng và đừng gạch đá em ạ

rooney99

YTC Developer
up phụ bạn nha.... hơi khó và chắc hiếm lắm nhưng cố gắng sẽ được.. Mình cũng mới mua 1 chú Bug ( dồn hết tiền vào mua e nó ) vậy mà ko hiểu sao chưa đầy 1 tuần nữa nó đi luôn... !!! hic .....

hangcuong

rooney99 said:
up phụ bạn nha.... hơi khó và chắc hiếm lắm nhưng cố gắng sẽ được.. Mình cũng mới mua 1 chú Bug ( dồn hết tiền vào mua e nó ) vậy mà ko hiểu sao chưa đầy 1 tuần nữa nó đi luôn... !!! hic .....
hic chia buồn với bạn nhé. t cũng từng tự tay chôn cất em cún yêu của t mà :)

Ừ, trước có k bít lượng sức mình nhận nuôi 1 em alas bị ốm, về mới bít em nó bị care, lúc gì đi làm xa lại phải gửi em nó cho 1 bạn trên hn, lúc về em đã mất rồi (hội hận vì để em nó ốm còn bị chuyển qua chuyển lại như vậy) tởn đến già, vì thế nên nếu bạn có tiền thì mua, còn k nuôi chó ta, chó nào chả là chó, cứ alas mới là chó sao. Bạn ạ, xã hội bh có ai cho k ai cái gì đâu. Thiên hạ họ chẳng dại mà cho k đâu bạn, họ dow giá xuống 1 phát thì có thêm 1 tấn ng mua, xl tớ nói thẳng, nếu bạn cứ giữ ý định đó thì chắc bạn trèo lên ngọn cây chứ đứng dưới mất công lại dài cổ chờ

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Chẹp, tốt nhất là tích tiền rùi mua bạn à. Chứ, ốm đến mức ng ta k nuôi dc, thì bạn cũng chẳng chữa được. Mà ốm cái kiểu ghẻ lở toàn thân, thì tiền ship, tiền bạn chữa cho nó, cũng hơn cái tiền bạn bỏ ra mua 1 chú cún bình thường.
Tốt nhất là từ bỏ cái ý định viển vông này đi, hì
Chúc bạn sớm có đủ tiền để mua đc 1 e cún khỏe mạnh

Benny so cute

YTC Developer
ca này khó thật .. tại alaska đắt lắm ... ko ai cho không đâu ... nếu có cho chắc laf cún sắp die ... thôi thì đá cho bạn vâyk

trungnd90

Thế này nhé. Mình có 1 Alas " cái " đen trắnggần 4tháng rưỡi. Mình ở Hải Phòng, do trước mua tặng birthday vợ nhưng mua về đc nửa tháng rồi thi` em nó bị ghẻ Demores ( bệnh này bạn tự tìm hiểu trên mạng nhé ). Chữa chỉ tốn time nhưng mình ko có thời gian chăm vì bận đi làm kiếm cơm. Nếu bạn thích thi` có thể cầm em nó về nuôi. Mình để lại cho bạn 4tr trc mua gần 12 củ. Sức khỏe ăn uống bình thường mỗi tội mình đang phải cắt bớt lông để điều trị cho hắn thôi. Nếu thiện chí thi` Pm 090.99.68679 hoặc http://www.facebook.com/trunglien.foreverlove

maxkeeble258

Sói Kon
Xin mấy dòng này thì không bao giờ đc,khỏi hi vọng bạn ạ....mà mua 1 con chó bệnh về không cẩn thận lại chết mất thì khổ.......thôi,không cần phải vội đâu bạn ạ,chỉ cần mình quyết tâm để dành tiền mua 1 em thì kiểu gì chẳng có,8 triệu chứ 18 triệu mà quyết tâm thì cũng sẽ mua đc.....Dục tốc bất đạt mà bạn........thôi thì cũng up phụ bạn,chỉ hi vọng có ai động lòng vì có tình yêu thương cún mà bán trả góp cho bạn thôi

hangcuong

maxkeeble258 said:
Xin mấy dòng này thì không bao giờ đc,khỏi hi vọng bạn ạ....mà mua 1 con chó bệnh về không cẩn thận lại chết mất thì khổ.......thôi,không cần phải vội đâu bạn ạ,chỉ cần mình quyết tâm để dành tiền mua 1 em thì kiểu gì chẳng có,8 triệu chứ 18 triệu mà quyết tâm thì cũng sẽ mua đc.....Dục tốc bất đạt mà bạn........thôi thì cũng up phụ bạn,chỉ hi vọng có ai động lòng vì có tình yêu thương cún mà bán trả góp cho bạn thôi
cảm ơn b nhé

mytra90

trungnd90 said:
Thế này nhé. Mình có 1 Alas " cái " đen trắnggần 4tháng rưỡi. Mình ở Hải Phòng, do trước mua tặng birthday vợ nhưng mua về đc nửa tháng rồi thi` em nó bị ghẻ Demores ( bệnh này bạn tự tìm hiểu trên mạng nhé ). Chữa chỉ tốn time nhưng mình ko có thời gian chăm vì bận đi làm kiếm cơm. Nếu bạn thích thi` có thể cầm em nó về nuôi. Mình để lại cho bạn 4tr trc mua gần 12 củ. Sức khỏe ăn uống bình thường mỗi tội mình đang phải cắt bớt lông để điều trị cho hắn thôi. Nếu thiện chí thi` Pm 090.99.68679 hoặc http://www.facebook.com/trunglien.foreverlove
ban cho minh so dt dc ko.