• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin Tư Vấn Những Nơi Bán Chó Uy Tín Hàng Đầu Tại HN-HCM

lovealaska

YTC Developer
Nay mình muôn mua 1 con chó Alaskan thuần chủng nhưng k biết chỗ nào là uy tín cả,vì nói thật mình lên 4rumdog đọc rất nhiều những dịch vụ bán chó rồi nhưng người khen thì ít người chê là nhiều nên rất sợ mua phải chó bệnh về và mình cũng chẳng có kn gì về nhìn chó cả,mấy hôm trước vợ mình có hỏi Chú Chính ở SG đặt mua 1 con nhưng ông ý kêu cuối năm mới có lâu quá mình k chờ đc đành phải lập topic xin ACE tứ vận giúp,nếu mình có lập topic sai chỗ mong các A.C di chuyển hộ em nhé THx all

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đây là danh sách các member uy tín ở YTC. Em vào để tham khảo nhé! click

kuytangel

T.Viên Năng Động
bạn nên chờ thôi đừng vội vàng chờ xem chó nhà ai đẻ thì mua vội vàng mua chó TQ thì mất tiền oan thôi:( mình đã từng vội vàng.....

lovealaska

YTC Developer
cảm ơn bạn kuytangel nhé,mình cũng đang đợi chó nhà ai đẻ để mua đây chữ mua của mấy người kia nói thật hơi ghê ghê,bỏ ra gần 10tr mua 1 con chó bệnh về chết dở

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
bạn nên mua của những thành viên uy tín tr6n diễn đàn để đảm bảo chất lượng về giá và sức khỏe,chúc bạn có 1 em như ý nhé