• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xong

Status
Không mở trả lời sau này.

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Vì lí do gia đình nên em họ mình cần gả gấp 1 bé Xiêm lai ALN - giới tính đực nhen , đuôi hơi bị gãy - còn bé nhưng rất tình cảm , quấn người , hiếu động , ghét bị nhốt :D , ăn uống dễ , đy wc đúng chỗ .

Mình đã xổ giun cho pé rồi :D , vì nhà mình đang có 3 đứa rồi nên k thể nhận thêm dc , cũng tiếc lắm hix

em mình đón bé nó ở ĐÂY

hình em nó , hiện nó đang ở tạm nhà mình , nhưng cũng dc vài ngày thôi :-ss

các bạn ai thương em nó thì đón em nó về chăm nha , đảm bảo ko thất vọng :))

Giá đón bé nó là : 850k

Liên lạc : 097 967 9859 - gặp Phúc - sn 95

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Đuôi bị lỗi, giống bị lai mà để giá cao quá thì khó có nhà mới lắm bạn. :)
Chút góp ý để bé mau có nhà mới thôi. Nếu thực sự muốn tìm nhà mới cho bé nhanh chóng thì bạn nên fix lại giá, coi như giúp chủ mới có thêm tiền chăm sóc mèo

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
anhvu2889 said:
Đuôi bị lỗi, giống bị lai mà để giá cao quá thì khó có nhà mới lắm bạn. :)
Chút góp ý để bé mau có nhà mới thôi. Nếu thực sự muốn tìm nhà mới cho bé nhanh chóng thì bạn nên fix lại giá, coi như giúp chủ mới có thêm tiền chăm sóc mèo
em mình mới đón hôm T2 , giá 1tr5 đó bạn , tại thằng em mình dụ thôi =__= thấy giá bên kia bán 2tr5 fix còn 1tr5 nên mua liền á , chứ để mấy bữa nữa mình lên xem thì chắc đã khác , haizz , tại ngời ta ship từ SG xuống TĐ nên nó k lấy cũng k dc , vs nhìn bé nó hơi thảm nên nó đành lấy đại , mà về nhà bị la wá nên ko giữ bé ó lại dc :/ vs nó bảo gọi dt nó giá khác mà :D

yenbi

nhìn e rất thương nhưng giá thì đắt quá.hôm qua t lên xem cũng có 1 em như thế này ( lỗi đuôi ) bạn ý bán có 200k.tiếc là có người mua mất rùi.:(

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
dangminhtri said:
sao giong mèo cua bạn tinytei y chang ko khác 1 chút j , bán vs giá 1,5trieu ............oc.
200k may ra có người thương hại
ko tin thi wa top bán mèo giá rẻ 200k mà xem ảnh của pé
bạn cmt góp ý xây dựng tôi cám ơn , còn mà bạn có ý phá rối mới bạn lượn đy chỗ khác dùm , Thế nhé chào !!

nguyen thu trang

gold member
giá của bé hơi chát đó chủ thớt nhưng vs giá 200k thì cũng ko có đâu, nếu bác nào ko có nhã ý nuôi e thì đừng gạch đá e nó nuôi em nó nên dựa trên tình yêu thương chứ ko phải lòng thương hại nhé

Bao Linh 85

I_Like_Pet
dangminhtri said:
sao giong mèo cua bạn tinytei y chang ko khác 1 chút j , bán vs giá 1,5trieu ............oc.
200k may ra có người thương hại
ko tin thi wa top bán mèo giá rẻ 200k mà xem ảnh của pé
dangminhtri said:
ko di làm j nhau , mèo dỡm mà bán giá cao ...............oc ..............thăng nào mua cũng ko đc thông mjnh cko lắm
dangminhtri said:
mot ng chỉ chăm chăm lừa đảo ng khác thì sống cũng chã có lợi jck gì ...................next di ku
Cái bạn này chuyên viết bài k dấu, bản thân mình thì đang rao cần mua mèo dưới 400, mà toàn đi vào các topic ng khác phá hoại, và dùng lời lẻ miệt thị các bé mèo vô tội!
Chị nghĩ cmt bạn dangminhtri này mang tính chất phá hoại, khiêu khích, xem thường cả người bán lẫn mèo rồi, 1 là bé Gà làm cái topic nhờ admin xử đi ngay và nhanh đi, còn dangminhtri nếu có chứng cứ để chứng minh ngta lừa đảo hay j thì chỗ bạn nên nói là ở topic này nhé, nếu cảm thấy tự tin là mình đúng
http://www.yeuthucung.com/forum/264-phong-ky-luat-giai-quyet-de-nghi-khieu-nai/

Mắt bình thường của tôi và mọi ng đều có thể thấy đc sự khác nhau hoàn toàn giữa 2 bé mèo, ở đây và ở topic giá 200k này nhé
http://www.yeuthucung.com/topic/58697-q1-meo-xiem-lai-gia-re-chi-200k-cho-mau-ban-duoc/

Bạn đag rao tìm mèo đấy, đừng để ng bán mèo nhìn vào bạn và họ sẽ chạy mất dép khi nghĩ đến việc giao bé mèo cho ng mà đi miệt thị con mèo vô tội như vậy

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Nhắc nhở thành viên dangminhtri comment đúng mực trong topic của người khác, comment của bạn được hiểu theo chiều hướng cố tình phá hoại topic của người khác, thiếu tôn trọng chủ topic. Mọi comment ko phù hợp sẽ bị ẩn, đây là lần đầu mình cảnh cáo, nếu còn tái diễn sẽ ban nick cảnh cáo 1 tháng.

Mèo Cheryl

Member
Mình đã mua của nhà anh này, hôm bữa cũng định lấy em này, nhưng vì không thích đuôi lỗi nên đành thôi. Chứ thực ra lúc đầu em ý khoẻ mạnh, mập mạp, nhanh nhẹn nhất đàn đó. Chắc tại đi đường xa nên em mệt thôi. Chủ mới nào của bé gắng chăm sóc, em bụ bẫm lại là thích lắm, xinh, khác hẳn mèo xiêm lai ta bình thường. Hôm bữa mình có thắc mắc, nhưng xem lại thì đúng là vậy đó bạn ;)

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Mèo Cheryl said:
Mình đã mua của nhà anh này, hôm bữa cũng định lấy em này, nhưng vì không thích đuôi lỗi nên đành thôi. Chứ thực ra lúc đầu em ý khoẻ mạnh, mập mạp, nhanh nhẹn nhất đàn đó. Chắc tại đi đường xa nên em mệt thôi. Chủ mới nào của bé gắng chăm sóc, em bụ bẫm lại là thích lắm, xinh, khác hẳn mèo xiêm lai ta bình thường. Hôm bữa mình có thắc mắc, nhưng xem lại thì đúng là vậy đó bạn ;)
Cám ơn bạn ^^ em nó rất lanh , ngoan lại tình cảm lắm , ở ké nhà mình mới mấy hôm mà wấn mình như chủ ấy , đy 1 bước nó cũng lon ton chạy theo ==" hôm mang về la khóc inh nhà mà k dám thả ra tại nhà đang có 3 đứa teen phá như wỷ , sợ nó wánh thèn nhỏ @@ thế mà nó cũng k biết sợ cứ nhao nhao ra chơi chung , mấy đứa kia khè khẹt khí thế k thèm chơi thì lại lủi thủi ta chơi 1 mình ==" nhìn thương lắm :D

Mình chỉ ấn tượng nhất bé nó là lúc sáng hôm sau bữa mình mình đón nó về , cho ăn trưa mà nó vừa ăn mà chảy 2 hàng nc' mắt ấy , nhìn thương lắm kia =__= , có thể do gen mèo Tây ăn hay uống thì nó chảy nc mắt 2 đứa nhỏ nhà mình cũng thế , nhưng thường là thấm vào lông xung quanh , nhìn hơi ươn ướt thôi , còn bé này là nhỏ giọt ra luôn , nhìn rõ ràng , ám ảnh mình tới bh` , mình đang cùng thằng em nghĩ cách giữ bé nó lại , k muốn gả chút nào :-s

Mèo Cheryl

Member
Uhmz, bé nhà mình lúc mới về cũng chảy nước mắt, nhưng mà ít thôi. Chắc tại có gen aln chăng? Nó về được mèo mẹ nhà mình cưng quá trời. Nếu được thì cố gắng giữ lại nuôi bạn ah. Em này mai mốt lớn lên xíu, mập mạp ra là xinh lắm luôn ^^

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Mèo Cheryl said:
Uhmz, bé nhà mình lúc mới về cũng chảy nước mắt, nhưng mà ít thôi. Chắc tại có gen aln chăng? Nó về được mèo mẹ nhà mình cưng quá trời. Nếu được thì cố gắng giữ lại nuôi bạn ah. Em này mai mốt lớn lên xíu, mập mạp ra là xinh lắm luôn ^^
tấm hình thứ 5 ở trên bé nó chụp vs bé Điên nhà mình Xiêm x ta thôi , thằng đấy cũng đuôi gãy nên nhìn 2 đứa y chang nhau ^^" nó hơn 6th dc 3kg rầu . nên thằng nhóc kia ăn chế độ y chang nó chả mấy chốc thành hêu thôi ah :D . Bữa về thấy bụng tròn vo , cưng cứng nên mình cho xổ giun thì bụng xẹp bớt rồi , ăn cũng nhiều hơn , mới mấy ngày mà lên gần 1 lạng rùi

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Mèo Cheryl said:
Uả, xổ giun được rồi hả? Vậy mà mình cứ tưởng phải 2 tháng. Hôm nay phải xổ giun cho Cookie mới được.
tại thấy bụng hơi bự , mình thấy lo lo nên xổ luôn :)) đứa nào bú mẹ nhiều thì k lo , chứ cho ăn sớm thì cứ xổ sớm cho chắc ăn :D

Status
Không mở trả lời sau này.