• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xuất chuồng 4 bé thỏ woody toy kute.

nobita2010

YTC Developer
goodgoood said:

ủng hộ bạn alopetshop cái thu mod như vậy thua súc vật chứ sủa ai. chó hùa cả đám con thỏ kia giống gì ko ghi rỏ ràng. chân cẳng thì vàn khè thua thỏ bán ở đường LHP bán nửa. vào shop xem tho nguoi ta nuôi kìa trắng như bông sạch sẻ vệ sinh ko tin qua nhà thú cưng hoặc miền đất hứa mà xem nhé..
goodgoood said:

sặc! giá 1triệu 1 con mà rẻ hả? hahahaha.đúng là điên tiền.tạo 2 acc để tự sướng bản thân hả huynhtieucuong.thỏ bán zị mà nói rẻ.có điên mới xách tiền tới mua.dzô shop pet lớn có 800-850k 1 con.sạch sẽ vô cùng.còn hàng mày bán vừa dơ.vừa mắc.người mua chê là đúng rồi.Mày bán pet thì không đảm bảo mà không cho khách bàn luận.chừng nào mày hoàn hảo trong việc nui pet sạch thì hãy SỦA.Thật tội nghiệp cho những pé thỏ rơi vào tay chủ nhân ở dơ và thích mắng mỏ người khác như mày.Chắc ch3 đc tấm rửa gì đâu nhở....hahahahah.........................
Cuibap1993 said:

các bạn ơi thằng huynhtieucuong này rảnh rổi lấm ko có chuyện làm di bịa chuyện phá shop người ta đó bọn này chắc ko có não :lau_mo_hoi:
2gpj said:

up cho thỏ cute....... mặc kệ "tró điên" cứ sủa... thỏ của a Shine vẫn cute.
nick goodgoood , 2gpj , Cuibap1993 đều là nick mới tạo hôm qua và hôm nay nên khỏi suy nghĩ nhiều và chỉ cần thấy những lời bạn nói thì đủ hiểu bạn là ai rồi nhé ...
tạo nick mới ra rùi nói xấu người khác thì bạn có đẳng cấp gì bình luận ở đây ????
Bạn nói shop lớn nào bán 800k .. bạn có bằng chứng , dẫn chứng cụ thể ko? hay là shop 188/99/1566/899/...... Đường XYZ
Nói thật ..
Nếu bạn là người nuôi có đam mê và lòng yêu động vật thì không bao giờ ban có thể so sánh nó rẽ hơn 100 hay 200k , nó ko đáng so với tình thương con người dành cho nó ..
Đây là diễn đàn dành cho người yêu ĐV ko phải là nơi đấu giá nhé bạn .. cho nên ...
Thỏ như vậy đối với tôi 1 triệu là rẽ và tôi cũng ko có " nghèo " đến nỗi mà nuôi thỏ chỉ để so sánh rẽ hơn 150k hay 200k tiền lẽ đó... nếu bạn yêu ĐV nói chung và yêu thỏ nói riêng bạn sẽ không nói chuyện như vậy ... giống như bạn yêu người yêu của bạn mà bạn cứ so sánh con này con kia giàu hơn mà chịu chơi hơn là ko dc. Đúng ko?
bạn tự xem lại mình rồi hãy bình luận nhé .. cứ để người khác đánh giá mình như vậy hoài .. có làm nick mới thì cũng vậy thôi bạn ak ...suốt đời bạn cũng chỉ lẩn trốn rồi tao nick mới nói sai sự thật , cứ tự đánh giá xem mình đủ tư cách làm người không đã rồi hãy .... mở miệng ra nói. Nhé !!
Thân bạn

rikipetshop

nobita2010 said:
nick goodgoood , 2gpj , Cuibap1993 đều là nick mới tạo hôm qua và hôm nay nên khỏi suy nghĩ nhiều và chỉ cần thấy những lời bạn nói thì đủ hiểu bạn là ai rồi nhé ...
tạo nick mới ra rùi nói xấu người khác thì bạn có đẳng cấp gì bình luận ở đây ????
Bạn nói shop lớn nào bán 800k .. bạn có bằng chứng , dẫn chứng cụ thể ko? hay là shop 188/99/1566/899/...... Đường XYZ
Nói thật ..
Nếu bạn là người nuôi có đam mê và lòng yêu động vật thì không bao giờ ban có thể so sánh nó rẽ hơn 100 hay 200k , nó ko đáng so với tình thương con người dành cho nó ..
Đây là diễn đàn dành cho người yêu ĐV ko phải là nơi đấu giá nhé bạn .. cho nên ...
Thỏ như vậy đối với tôi 1 triệu là rẽ và tôi cũng ko có " nghèo " đến nỗi mà nuôi thỏ chỉ để so sánh rẽ hơn 150k hay 200k tiền lẽ đó... nếu bạn yêu ĐV nói chung và yêu thỏ nói riêng bạn sẽ không nói chuyện như vậy ... giống như bạn yêu người yêu của bạn mà bạn cứ so sánh con này con kia giàu hơn mà chịu chơi hơn là ko dc. Đúng ko?
bạn tự xem lại mình rồi hãy bình luận nhé .. cứ để người khác đánh giá mình như vậy hoài .. có làm nick mới thì cũng vậy thôi bạn ak ...suốt đời bạn cũng chỉ lẩn trốn rồi tao nick mới nói sai sự thật , cứ tự đánh giá xem mình đủ tư cách làm người không đã rồi hãy .... mở miệng ra nói. Nhé !!
Thân bạn
HELLO Shop! Chào bạn.Mình là chủ của Rikipets.Thấy thỏ của bạn rất dễ thương.khi nào có dịp lên sg mình đến xem nhe! hì.nhìn mặt các pé đáng iu ghê.Cậu chủ nui mát tay lớm nhe.hìhì.Đáng iu vậy chắc phải sang shop bạn tậu 1 pé về qoá.hìhì.ngày mới zz~ và tốt lành nhé!!!

subo

ßo♥Kut€
́!! mấy bạn mua hay không kệ mấy bạn chứ nói chuyện vô văn hóa vậy... mình có mua bé thỏ màu đen của anh ấy được 1 tuần... không những mấy bé lanh mà không bệnh tật... ngoan nghe lời biết đi vệ sinh đúng chổ, đó nói chuyện như không có ba mẹ dạy vậy, nếu mà mấy bạn nghi đủ điều thì sang nhà anh ấy coi, ảnh chăm mấy bé lắm, bé nào cũng lanh, không phải không có tiền không mình đã mua hết rồi, còn nữa bạn nói chân bé vàng... nói cho bạn nghe nhá, thỏ màu trắng dưới chân có màu vàng là đương nhiên, mình có nuôi 6 bé 3 bé trắng tinh, thả đi khắp nhà chuyện đạp này đạp nọ là bình thường thôi, có tắm cũng vậy, bạn có nuôi thỏ không mà ngu vậy, nghe bạn Googoog gì gì đó nói chuyện mà muốn tạt thẳng ca nước nóng vào mặt bạn lun, nghe nhiều người bình luận mình vậy mà không biết nhục còn sủa thêm, đúng là vô giáo dục quá

subo

ßo♥Kut€
goodgoood said:
sặc! giá 1triệu 1 con mà rẻ hả? hahahaha.đúng là điên tiền.tạo 2 acc để tự sướng bản thân hả huynhtieucuong.thỏ bán zị mà nói rẻ.có điên mới xách tiền tới mua.dzô shop pet lớn có 800-850k 1 con.sạch sẽ vô cùng.còn hàng mày bán vừa dơ.vừa mắc.người mua chê là đúng rồi.Mày bán pet thì không đảm bảo mà không cho khách bàn luận.chừng nào mày hoàn hảo trong việc nui pet sạch thì hãy SỦA.Thật tội nghiệp cho những pé thỏ rơi vào tay chủ nhân ở dơ và thích mắng mỏ người khác như mày.Chắc ch3 đc tấm rửa gì đâu nhở....hahahahah.........................
bạn cứ vô shop lớn mà hỏi 1 bé woody toy 1 tháng mấy 2 tháng mà mang về ít hơn 1 triệu, ví dụ như nhà vật yêu hay là miền đất hứa nổi tiếng đó, shop quá lớn rồi còn gì, mang lại đây đi chứng thực ở đó xem nếu ít hơn 1 triệu tặng lại bạn 2 triệu....XL quá bạn ơi..................

tran_vinh90 said:

cái room thú cưng gì mà như hội bê đê. thì ra bọn chúng là một bọn bê đê ........

với trình độ văn hóa Lùn ko kiểm soát được thì cấm thoi dễ hiểu mà!
cái thứ ngu mà lì rảnh rỗi sinh nông nổi ở nhà làm hiệp sĩ onl éo dám lú cái mặt xl ra đường mà chọt hoài, m biết cái nào là giỡn cái nào là thiệt hok, ngu si mà tứ chi con chậm phát triển, cây mún lặng mà gió éo chịu ngừng à, t mà biết cái mặt m, gặp đâu đánh đó cho bỏ cái tật xl nha con, có ngon thì ra mặt mà nói đừng có làm cái giọng hiệp sĩ onl đó

phamhuynhduc

tran_vinh90 said:

cái room thú cưng gì mà như hội bê đê. thì ra bọn chúng là một bọn bê đê ........

với trình độ văn hóa Lùn ko kiểm soát được thì cấm thoi dễ hiểu mà!

MẤy bạn thông cảm.........thèn trần Vinh này cũng trai hk ra trai.......lẹo cũng éo ra lẹo......zô 4rum ng ta cua trai mà éo dc.......thấy ng ta có cặp có đôi hết nên tức.......k chừng nó bị chó táp mất cái đó lun rồi nên bây h éo còn gì để chơi nên phá cho hôi ý mà...........