• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

yêu cún vô cùng,không có điề kiện mua,cần xin 1 em

lê phát

Tình hình là mình râtd thích.nuôi chó nhưng giá mấy em nó trên mạng đắt quá không mua nổi,mình ở vũng tàu nha bạn nào không nuôi cho.mình xin nha,ở xa gưởi xe hoa mai mìmh trả cước nha

lê phát said:
Tình hình là mình râtd thích.nuôi chó nhưng giá mấy em nó trên mạng đắt quá không mua nổi,mình ở vũng tàu nha bạn nào không nuôi cho.mình xin nha,ở xa gưởi xe hoa mai mìmh trả cước nha
Không có tiền mua sao chăm sóc chúng cẩn thận được bạn ơi, mấy em chó bây giờ phải chăm cẩn thận, không tội bọn nó lắm :(

cannguoi

Member
banchocanh_vungtau said:
Không có tiền mua sao chăm sóc chúng cẩn thận được bạn ơi, mấy em chó bây giờ phải chăm cẩn thận, không tội bọn nó lắm :(
1 em giá từ 10-->30tr và hơn nữa. Còn tiền chăm sóc thì có nhiêu.

lê phát

Ai xin chó xịn hồi nào,làm ơn lần sau spam nên suy nghĩ kĩ chút,bạn biết thế chắc tôi ko biết quá,đừng tự cho mình qúa thông minh nha bạn

sorry bạn Lê Phát, mình đùa tí thôi, không có ý gì đâu, yêu chó & động vật thật đáng trân trọng, chúc bạn sớm tìm được một em như mong muốn.