• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

yêu cầu close topic

Status
Không mở trả lời sau này.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Tớ nghe nhiều bạn nói mèo lớn bán rẻ hơn mèo con mà vì mèo con dễ quen nhà và quấn ngươi hơn mèo lớn...!
Em này giá 2tr thì cao quá bạn à ... bạn nên nghe lời mọi người .. fix giá xuống sẽ có nhiều người quan tâm hơn .. và em ý sẽ được về với chủ mới tốt hơn quan tâm em ý hơn và ko vô lương tâm như bạn :le_luoi: :le_luoi:
p/s : nói đúng sự thật ko hề muốn gây gổ bạn nhé .. Tks...!

noriko2101

YTC Developer
mèo này là nga lai ald đó, mèo nhà mình cũng thế mà. mắt bố nó màu xanh và là ald hẳn hoi đấy, mẹ thì là mèo nga.
:keke_hehe: :keke_hehe:

txh1403

Phá phách member
mèo này là nga lai ald đó, mèo nhà mình cũng thế mà. mắt bố nó màu xanh và là ald hẳn hoi đấy, mẹ thì là mèo nga.
:keke_hehe: :keke_hehe:

mèo anh thì làm gì có mắt màu xanh đâu :(,lông dài hay ngắn cũng vàng hết ,xanh là bọn mèo nga ngố rồi :(

tdt1706

giá thì mình không nói tới.có 2 vấn đề ở đây mình muốn nói với chủ top là:
  • mèo của bạn là mèo Nga,không phải mèo ALD,vì Mèo ALD rất hiếm trường hợp có màu trắng,gần như là không có.ở VN chưa có cá thể nào.mèo ALD mắt màu vàng bạn nhé,mặt sẽ ngắn và tròn hơn ko dài như mặt mèo Nga
  • Điểm thứ 2 nữa là mèo trên 1tuổi mới bắt đầu "thèm dzai",và tuổi an toàn để mèo cái sinh sản là trên 1năm rưỡi tuổi. Chứ 5 tháng không thể nào "thèm dazi" dc.
đây chỉ là quan điểm cá nhân.mong chủ top bỏ qua.chúc bé mèo xinh mau tìm được chủ :)

th
giá thì mình không nói tới.có 2 vấn đề ở đây mình muốn nói với chủ top là:
  • mèo của bạn là mèo Nga,không phải mèo ALD,vì Mèo ALD rất hiếm trường hợp có màu trắng,gần như là không có.ở VN chưa có cá thể nào.mèo ALD mắt màu vàng bạn nhé,mặt sẽ ngắn và tròn hơn ko dài như mặt mèo Nga
  • Điểm thứ 2 nữa là mèo trên 1tuổi mới bắt đầu "thèm dzai",và tuổi an toàn để mèo cái sinh sản là trên 1năm rưỡi tuổi. Chứ 5 tháng không thể nào "thèm dazi" dc.
đây chỉ là quan điểm cá nhân.mong chủ top bỏ qua.chúc bé mèo xinh mau tìm được chủ :)

thứ nhất : mèo nhà mình là mèo ALD lai nga.
thứ hai : mèo nhà mình không phải trắng tinh. nhìn kĩ em í hơi phớt màu vàng 1 tí ở trên đầu. và hơn nữa chụp ảnh bằng máy điện thoại lởm nên hình không chuẩn. góc độ chụp cũng không quan sát được đầy đủ em nó. và bạn nên tìm hiểu kĩ về mèo hơn đi. tùy mèo mà động đực sớm hay muộn thôi, nhiều em mèo hơn 4 tháng đã động đực rồi bạn ah.

Status
Không mở trả lời sau này.