• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

yêu cầu close topic

Status
Không mở trả lời sau này.
5 tháng mà đã đang ở thời kỳ thèm zai rồi @_@

bác thông cảm, tại mình chăm nó hơi quá tay. chăm bẵm quá nên nó dậy thì hơi sớm. hỳ hỳ.

Be' Xù

T.Viên Năng Động
5 tháng mà đã đang ở thời kỳ thèm zai rồi @_@

Mèo nhà mình gào đực từ hồi chưa đầy 4 tháng cơT.T

txh1403

Phá phách member
bác thông cảm, tại mình chăm nó hơi quá tay. chăm bẵm quá nên nó dậy thì hơi sớm. hỳ hỳ.

Mèo nhà mình gào đực từ hồi chưa đầy 4 tháng cơT.T

5 tháng mà mình đã thấy giật mình rồi,mèo nhà bạn còn chưa dc 4 tháng mà đã gào đực thì bái phục luôn,hôm nào phải xin sdt để qua nhà phụ đạo thêm cho mình vấn đề về chăm mèo ,mèo nhà mình 12 tháng mà cứ trơ trơ ra...hairrrrrrrrrrrrrrrr

melong

5 tháng mà mình đã thấy giật mình rồi,mèo nhà bạn còn chưa dc 4 tháng mà đã gào đực thì bái phục luôn,hôm nào phải xin sdt để qua nhà phụ đạo thêm cho mình vấn đề về chăm mèo ,mèo nhà mình 12 tháng mà cứ trơ trơ ra...hairrrrrrrrrrrrrrrr

mèo nhà bạn có vấn đề rồi đưa em di khám đi bạn à 12t tháng mà chưa gì chắc e nó lãnh cảm rồi . Mèo 5 tháng động dục là bt mà . bé mèo nhà mình 2 năm 6 lứa bạn tính xem em nó đẻ lúc mấy tháng :D

Jamie_

Gấu con
Nghe mấy bạn nói mà tớ khiếp quá.o.o em mèo nhà tớ đươc 4 tháng oy hôm qua kiểm tra thấy có mấy cái breasts..chắc kiếm chồng cho em ý quá..

kuytangel

T.Viên Năng Động
Bạn ơi đây là mèo Nga chứ k thể nói là ALD đc,mèo Nga và ALD có nhiều điểm khác biệt lớn có lẽ các bạn yêu mèo cũng biết điều đó.Nếu khi bạn mua người ta nói là ALD hay ALD lai gì đó thì bạn đã bị lừa rồi.Nên bạn cần rút kinh nghiệm cần tìm hiểu kĩ trước khi mua mèo. Khi bạn rao bán cũng vậy người khác hoặc cũng đã có tìm hiểu hoặc đã có vốn hiểu biết nhất định rồi.Bạn nên tham khảo lại về mèo Nga và ALD nhé!Mình khuyên bạn đừng vô tình biến mình thành giống như những người đã lừa bạn.Chúc mèo mau về nhà mới nhé:)

FireKid

YTC Developer
Bạn ơi. Fix lại giá thành 2 tr à ? Mình thấy mèo này dù là ALD đi chăng nữa thì giá cũng k đến 2 tr đâu. ( Kể cả mèo con giá cũng tầm 1tr5- 1tr8 là cùng).
Mình góp ý thế thôi, còn nếu nghĩ mình ném đá hay k thì tuỳ bạn :D

Bạn ơi đây là mèo Nga chứ k thể nói là ALD đc,mèo Nga và ALD có nhiều điểm khác biệt lớn có lẽ các bạn yêu mèo cũng biết điều đó.Nếu khi bạn mua người ta nói là ALD hay ALD lai gì đó thì bạn đã bị lừa rồi.Nên bạn cần rút kinh nghiệm cần tìm hiểu kĩ trước khi mua mèo. Khi bạn rao bán cũng vậy người khác hoặc cũng đã có tìm hiểu hoặc đã có vốn hiểu biết nhất định rồi.Bạn nên tham khảo lại về mèo Nga và ALD nhé!Mình khuyên bạn đừng vô tình biến mình thành giống như những người đã lừa bạn.Chúc mèo mau về nhà mới nhé :)

mình khẳng định 100% là ALD lai nga đấy. có lẽ bạn lên xem lại sự hiểu biết của mình về mèo đi bạn ah. ảnh chụp thì thật sự khó có thể nhận xét đúng về em nó. còn giá mình để em nó như vậy vì mình chăm bẵm e nó được 5 tháng rồi, và em nó cũng có nhiều điểm khác với các em mèo thông thường, mèo mới được 2 tháng tuổi thì tất nhiên giá sẽ như nhau thôi. còn ở đây ai quan tâm thì có thể đến xem trực tiếp.

minhquycva

YTC Developer
mình khẳng định 100% là ALD lai nga đấy. có lẽ bạn lên xem lại sự hiểu biết của mình về mèo đi bạn ah. ảnh chụp thì thật sự khó có thể nhận xét đúng về em nó. còn giá mình để em nó như vậy vì mình chăm bẵm e nó được 5 tháng rồi, và em nó cũng có nhiều điểm khác với các em mèo thông thường, mèo mới được 2 tháng tuổi thì tất nhiên giá sẽ như nhau thôi. còn ở đây ai quan tâm thì có thể đến xem trực tiếp.

Bạn bán mèo mà chẳng có tinh thần cầu thị lắng nghe gì cả
Ngay đến bạn lúc mua cũng không rõ mèo giống gì mà chỉ nghe người bán nói rồi tin theo , đến giờ nuôi 5 tháng rồi vẫn nghĩ nó là mèo Anh
Nói thật chứ bạn đừng phát ngôn "có lẽ bạn lên xem lại sự hiểu biết của mình về mèo đi bạn ah" mà nên xem lại chính sự hiểu biết của mình đi đã .

Thêm nữa là từ ALD thành ALD lai Nga thì giá cũng không thể giống nhau thậm chí rất khác nhau đấy. Nên bạn đừng vội khẳng định "mình khẳng định 100% là ALD lai nga đấy"

Cảm ơn nếu bạn có đọc mấy dòng này .

kuytangel

T.Viên Năng Động

vậy mình chịu rồi:) có lẽ kiến thức về mèo của mình hạn hẹp hơn bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.