• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM đàn chó 6 pé cần tìm chủ tốt (bố schnauzer thuần chủng , mẹ schnauzer lai )còn 1 em cái

Status
Không mở trả lời sau này.

Thienchau

YTC Developer
bạn ơi !!! mình nuôi các e ở nhà..chó nhà mình đẻ mà bạn, bố e ấy là schnauzer trắng nhập .mẹ nó màu xám tro mình củng không nghỉ nó là giống tốt vì mình mua e ấy ở ha nội và về hcm mình không thích mấy nhưng đả lở nên nuôi luôn. bố mẹ đều ở nhà cả.Chỉ gả cho người nào có thiện ý muốn chăm sóc các em chứ không phải 1 em 5 , 7 triệu bạn ạ

Last edited:

phuhung1993

Member
up cho chó đẹp! ;) chó con nó thế thui( do mẹ k thuần lắm như chủ thớt nói) chắc lớn cũng không khác lắm đâu! :D cho e ib e đực 3 nha! :D

Thienchau

YTC Developer
neu ko chac chan la schnauzer thuan chung ban ko duoc ghi la schnauzer. nhu the la quang cao sai :)
cám ơn bạn … chó cha của minh la schnauzer thuần 100/100 m, con mẹ của e ấy minh mua o hanoi quảng cáo là thuần nhưng về lại không được ưng ý và không được như trong hình. cám ơn bạn đả góp ý nên mình đả sửa lại rồi … mình không phải là dân mua gian bán lận như bạn nghỉ đâu . cám ơn bạn lần nửa .. chúc đàn chó của bạn tìm được chủ ưng ý . Lúc trước mình cũng thích dòng nầy nhưng tụi nó cần nhiều thời gian kế bên nên lại thôi. thân

Status
Không mở trả lời sau này.