• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM đàn chó 6 pé cần tìm chủ tốt (bố schnauzer thuần chủng , mẹ schnauzer lai )còn 1 em cái

Status
Không mở trả lời sau này.

vuthien

YTC Developer
Chài thằng cha này bán bầy này là bầy thứ 2 r mod ơi . hồi đó mình có cảnh báo mọi ng mà chả ai tin . h ra thêm 1 bầy nữa bị phát hiện lại nói k bk . hồi đó có qa xem . chó lai mà nói bố mẹ nhập . mod ban nick đi đợi gì nữa . lừa đào màn tỏ ra ngay thơ

Thienchau

YTC Developer
Chài thằng cha này bán bầy này là bầy thứ 2 r mod ơi . hồi đó mình có cảnh báo mọi ng mà chả ai tin . h ra thêm 1 bầy nữa bị phát hiện lại nói k bk . hồi đó có qa xem . chó lai mà nói bố mẹ nhập . mod ban nick đi đợi gì nữa . lừa đào màn tỏ ra ngay thơ
chào bạn !!! chỉ cần 1 người mua nói mình lừa đảo thì muốn sao cũng được bạn ạ. Với lại ai mà thực sự yêu thương các bé mình chỉ lấy tiền tượng trưng thôi … có bé nào mình lấy trên 2 triệu không mà bạn lại nói như vậy ? nhà mình đã 3 bầy với 3 chó mẹ hoàn toàn khác nhau , chó cha mình nhập thì nói mình nhập. Mình không biết có nói chuyện với bạn chưa nhưng mình chắc chắn rằng mình chưa tiếp bạn bao giờ. chào nha

Status
Không mở trả lời sau này.