• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội-HCM-THẾ GIỚI CHÓ MÈO

thuyhang

em muốn mua 1 em rottweiler tầm từ 2~5 tháng tuổi.. giống đực hay cái hok quan trọng. giá của em nó tầm bao nhiêu hả chị.....cho em biết giá cả nếu hợp lý em lên tận cửa hàng để mua...nhà em ở HP nên phải nhờ người mua hộ :Dthông cảm giúp em... trả lời sớm nhé chị:th_haha_hammer:

khigia001020

YTC Developer
em muốn mua 1 em rottweiler tầm từ 2~5 tháng tuổi.. giống đực hay cái hok quan trọng. giá của em nó tầm bao nhiêu hả chị.....cho em biết giá cả nếu hợp lý em lên tận cửa hàng để mua...nhà em ở HP nên phải nhờ người mua hộ :Dthông cảm giúp em... trả lời sớm nhé chị:th_haha_hammer:

rottweiler từ 2-5 tháng thì khoảng 5 triệu -> 7 triệu là hàng chó đẹp

khigia001020

YTC Developer
giá mấy em chihuahua ở hình 0148 và hình 0145 , 0153 là nhiu zậy bạn :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :co_y_tuong_xau: :Onion12: :Onion12: :Onion12: :Onion12: :Onion18:

các bé ở hình 0148 và 0153 là 2tr.còn bé ở hình 0145 la 3tr500k

khigia001020

YTC Developer
chihuahua mà giá 1tr5 đến 2tr5 á?rẻ thế!nhìn ảnh thấy mấy em ý không được thuần cho lắm!

bạn yên tâm đi,bảo đảm các bé đều là chó thuần chủng cả.Nếu bạn muốn có 1 bé hoặc rảnh thì lên cửa hàng của tôi mà coi.cảm ơn

bengvip

0913340652
hi` chủ nhật nào em chả có mặt ở hoàng hoa thám!nhưng ko biết cửa hàng bác là cửa hàng nào!em hay qua nhà ông hà mắm xem chó!chỉ xem thôi chứ ko mua!vì thứ 1 đã có rot rồi!thứ 2 thấy có nhiều lời đồn không hay về sức khỏe chó ở HHT quá nên không mua!có gì ko phải mong bác thông cảm!

2 tháng trước mình mua con alaska ở 379 lê hồng phong nè!bây giờ nó khỏe lắm,nuôi dễ nữa,chóng lớn,màu lông cũng đẹp nữa. :th_haha_hammer: ..cảm ơn bạn nha!mình chúc bạn mua may bán đắt!

migoibo

Con chó hình 0085 màu trắng với con chó gấu bao nhiu 1 con vậy bạn ? Mấy tháng rồi ? Đực hay cái vậy ? Cho mình thông tin chi tiết nhé ! Mình ở HCM.

khigia001020

YTC Developer
Con chó hình 0085 màu trắng với con chó gấu bao nhiu 1 con vậy bạn ? Mấy tháng rồi ? Đực hay cái vậy ? Cho mình thông tin chi tiết nhé ! Mình ở HCM.

bé cún hình 0085 là bé samoyed giá 5tr-7tr tùy đẹp hay xấu,bé gấu thì từ 800k -1tr200k