• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Mèo TUXEDO 3 tháng tuổi.

Status
Không mở trả lời sau này.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Mèo mĩ cái gì ... ng ta bán cho h di ban lại .. dc lắm ..
Cho xin std để tui chuộc lại em ý ...

Happy_Iceream

YTC Developer
trời ơi..ng gì kỳ quá..ngta có lòng tốt đem cho mà lại đem đi rao bán..ăn ở có đức ghê,phụ lòng ngt tốt.bạn làm vậy thì còn ai dám đem cục cưng của mình giao cho ngkh nữa...

DON96

YTC Developer
mèo mĩ gì mà mèo mĩ, mà làm sao lông ngắn lại lớn lên thành lông dài được, lừa đảo ai vậy =.=

Thương wá,ai lừa đảo chị vậy,thấy giống thì nói thế thôi,đồ điên.

DON96

YTC Developer
trời ơi..ng gì kỳ quá..ngta có lòng tốt đem cho mà lại đem đi rao bán..ăn ở có đức ghê,phụ lòng ngt tốt.bạn làm vậy thì còn ai dám đem cục cưng của mình giao cho ngkh nữa...

Không sao chị à,anh em nhiều mèo lắm. 1 con này có đáng gì đâu, 200k nè. đại hạ giá.

DON96

YTC Developer
Mèo mĩ cái gì ... ng ta bán cho h di ban lại .. dc lắm ..
Cho xin std để tui chuộc lại em ý ...

hơi có lỗi với ông anh tí, nhưng không sao, tập kinh doanh ý mà, mua lại hok,chẳng biết cái con đen trắng này giá bao nhiêu, 1700k vậy.

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hơi có lỗi với ông anh tí, nhưng không sao, tập kinh doanh ý mà, mua lại hok,chẳng biết cái con đen trắng này giá bao nhiêu, 1700k vậy.

tớ nói thật 1 câu , dù là mèo nga thuần cũng không có cái giá 1tr7 huống hồ mèo này lai rồi , bạn đc ngta cho đúng không ? h bạn chủ cũ muốn chuộc lại , vậy nên chuộc lại vs cái giá mà ngkia đã mua thôi , koi như bạn không mất gì cả , còn 1tr7 bạn giữ em nó lại dài dài . mèo vô phúc vào nhầm nhà có người như bạn

I♥umeo

T.Viên Năng Động
:sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

DON96

YTC Developer
đập bỏ mẹ nó đi

hj,đập mèo thì không bằng loài cầm thú anh ạ, còn đập em thì đường từ Hải Dương ra HN xa lắm đấy.Cho xin sdt thaks

DON96

YTC Developer
tớ nói thật 1 câu , dù là mèo nga thuần cũng không có cái giá 1tr7 huống hồ mèo này lai rồi , bạn đc ngta cho đúng không ? h bạn chủ cũ muốn chuộc lại , vậy nên chuộc lại vs cái giá mà ngkia đã mua thôi , koi như bạn không mất gì cả , còn 1tr7 bạn giữ em nó lại dài dài . mèo vô phúc vào nhầm nhà có người như bạn

Hix,em đen trắng này vô phúc wá đi, giải cứu nó đi bạn.

DON96

YTC Developer
Đã trơ lại con dơ ! K biết dùng ngôn từ nào hơn . Khổ thân cô bé kia trao mèo nhầm chủ .

Vào lại topic đi, vừa update hay cực

linp0o

đại cuồng pet :X
Thương wá,ai lừa đảo chị vậy,thấy giống thì nói thế thôi,đồ điên.

ăn nói cho lịch sự nhé bạn, kô cần mình nói ra thì thành viên trong ytc củng đủ kinh nghiệm để biết rõ mèo gì nhé :)

DON96

YTC Developer
BẠN ƠI, HAY BẠN SHIP RA TPHCM CHO MÌNH NHA, VỚI GIÁ CỦA CHỦ CŨ BÁN CHO BẠN, NHÉ ? MÌNH CHỊU TIỀN SHIP LUÔN NHÉ!

Dạ em nói chơi vậy thôi chứ em không bán đâu, anh có mua con mèo anh lông dài thì em bán cho

DON96

YTC Developer
ăn nói cho lịch sự nhé bạn, kô cần mình nói ra thì thành viên trong ytc củng đủ kinh nghiệm để biết rõ mèo gì nhé :)

Bạn lịch sự quá khi bảo người khác lừa đảo nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.