• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Mèo TUXEDO 3 tháng tuổi.

Status
Không mở trả lời sau này.

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Hix,em đen trắng này vô phúc wá đi, giải cứu nó đi bạn.

trc' h vốn là người rất bình tĩnh trên dd , mà vs cái loại người này thì không bình tĩnh đc nữa =.=!
thằng điên , đã điên lại còn ảo tưởng , nổi à ? có mà nổi lềnh phềnh ý , bệnh .....

DON96

YTC Developer
trc' h vốn là người rất bình tĩnh trên dd , mà vs cái loại người này thì không bình tĩnh đc nữa =.=!
thằng điên , đã điên lại còn ảo tưởng , nổi à ? có mà nổi lềnh phềnh ý , bệnh .....

hj,bình tĩnh nào,con người khác con vật ở chỗ ý đấy.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Nếu em bán lại thì liên lạc vs chị .. 01658685906 .. lúc nào chị cũng đồng ý đón bé về .. chứ đừng mang nên đây làm trò đùa nhé .!

pknight

T.Viên Năng Động
trời ah.bạn cho chủ cũ chuộc lại bé nó giá cũ đi.tội người ta tội cả con mèo nữa.bạn không thương nó thì để ng khác thương vậy

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
trời ơi bạn chũ topic này thật quá đáng, cái gì bạn ấy cũng nói được, nói mà không có lý lẽ, nói một cách ngang ngược. :154: Bạn chủ topic ơi, bạn có ăn có học thì tỏ ra là một người có học và hiểu biết lý lẽ, có lương tâm một chút nhé, đừng tỏ ra mình là một người không có học như vậy không hay đâu. Mình chỉ mới 17 tuổi thôi mà mình còn biết suy nghĩ được như vậy không lẽ bạn tệ đến vậy sao ? :Onion35: Thật đáng khinh bỉ. Tội nghiệp cho bé mèo khi rơi vào tay một người như bạn đấy. Trong chúng ta có 2 phần: phần "con" và phần "người". Nhưng hình như phần "con" trong bạn lại nhiều hơn đấy. :04:

Sũn cÔ HồN

ê thằng nhóc mày có ăn học không? ba má mày còn sống không hả? sao đéo biết dạy con đm mày nhà nghèo tới nổi đéo có tiền sài hã qua đây a bố thí mày tiền nè chứ đừng làm vậy Đm ng ta xin chuộc lại đéo cho chuộc...Đm nếu muốn thì qua đây Tp HCM Hẻm 100 đg` Bình Thới á, mày chỉ cần hỏi là ai cũng biết tiếng qua đây a bố thí mày sài.......mày nghèo mà ngu chó á thích thì tl tao nè tao chửi cho nghe với cái hạng người súc sinh như mày thì tao phải dùng tứ là ĐÉO TẢ NỎi con người của mày.........Sr dd ytc tôi có bà chị trên ytc bã kể cho tôi nghe về việc này nên tôi bức súc mới lên đây phỉ bán thằng súc sinh này xin mọi ng thông cảm :04: :04:

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
ê thằng nhóc mày có ăn học không? ba má mày còn sống không hả? sao đéo biết dạy con đm mày nhà nghèo tới nổi đéo có tiền sài hã qua đây a bố thí mày tiền nè chứ đừng làm vậy Đm ng ta xin chuộc lại đéo cho chuộc...Đm nếu muốn thì qua đây Tp HCM Hẻm 100 đg` Bình Thới á, mày chỉ cần hỏi là ai cũng biết tiếng qua đây a bố thí mày sài.......mày nghèo mà ngu chó á thích thì tl tao nè tao chửi cho nghe với cái hạng người súc sinh như mày thì tao phải dùng tứ là ĐÉO TẢ NỎi con người của mày.........Sr dd ytc tôi có bà chị trên ytc bã kể cho tôi nghe về việc này nên tôi bức súc mới lên đây phỉ bán thằng súc sinh này xin mọi ng thông cảm :04: :04:

1 đại gia có tiếng đây , màh mình cũng hcm màh có bik' bạn là ai đâu ,

-Shin-

mình cần mua cái xác bạn đưa địa chỉ mình tiễn bạn về trời luôn ha ! đừng để tao gặp nha con ! không trã mèo hay cho người ta chuộc lại tao sẽ truy mài ! =))) thử coi tao kiếm đc mài không nha ! kêu ba má chú mua quan tài sẵn đi ! để tiễn cái thằng con bất hiếu vô giáo dục + văn hóa về với địa ngục =))

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
ôi lâu ko lên lại thế này hxhx tập tành kinh doanh mới ảo chứ xem lại bản thân mình đi

nino

YTC Developer
đek hiểu ông là loại người gì nữa :hmmm: , cũng chẳng cần biết hơn tuổi hay ít tuổi, con người hiểu bằng cái đầu, phán đoán qua suy nghĩ. ông để mọi người ném đá... mà không biết suy nghĩ ah, tôi thấy mọi người ném đá thế mà ông vẫn trả lời lại đc thì không đến nỗi thiển cận quá đâu. ông đừng cho rằng ông trây lì trên diễn đàn này là hay... làm người thì cố gắng mà để phúc cho con cháu nhé :go_mo: , tuổi ông chắc cũng có con rồi đấy :keke_hehe: . tốt nhất là trả nó về với chủ cũ của nó, ông đưg nghĩ trên đời này lấy không của ai cái gì nhé, quả báo đấy :diablo:

minhquycva

YTC Developer
giống với nòi thì không biết cứ phán bậy linh tinh như đúng rồi =))
Để xem "tập tành buôn bán" được bao lâu
Buôn bán như mày bộc lộ rõ bản chất vô học :))

linp0o

đại cuồng pet :X
mình cần mua cái xác bạn đưa địa chỉ mình tiễn bạn về trời luôn ha ! đừng để tao gặp nha con ! không trã mèo hay cho người ta chuộc lại tao sẽ truy mài ! =))) thử coi tao kiếm đc mài không nha ! kêu ba má chú mua quan tài sẵn đi ! để tiễn cái thằng con bất hiếu vô giáo dục + văn hóa về với địa ngục =))

Like mạnh cm này :)):))

Status
Không mở trả lời sau này.