• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhận Phối GIống Chó Bắc Kinh đẹp

giaolongtranhba

Active Member
Okay, vậy nhắc nhở bạn chủ topic, phối giống thì nên nói rõ là cần pic hay phải mang đến tận nơi để kiểm tra, kẻo rùi làm mất lòng nhau về sau
PS: Thực ra thì nên thông cảm cho nhau, người ta ở xa, bắt mang cún lên làm gì. Chỉ cần cái ảnh là biết thôi mà mà. Phối không đậu thì phối lại, con đực nhà mình có mất gì đâu mà làm khó cho người mang cún đi phối.

Tôi remove lại vào box DỊCH VỤ THÚ CƯNG
cái thứ nhất bạn ấy phối tháng 9 báo không đậu vào tháng 11 thì hoàn toàn ko có mưa gì hết nhé
cái thứ hai lúc phối thì nói nhà nuôi này kia thì ok , nếu nhà nuôi 1 con sao cũng dc. đàng này là shop mà phải biết như thế nào chứ.
mới đây bạn lên mua bán trên đây mà chở theo minh coi có mất gì đâu ak .
từ tháng 11 tới giờ bộ sắp lên giống lại hay sao .

Hamster-LongAn

YTC Developer
cái thứ nhất bạn ấy phối tháng 9 báo không đậu vào tháng 11 thì hoàn toàn ko có mưa gì hết nhé
cái thứ hai lúc phối thì nói nhà nuôi này kia thì ok , nếu nhà nuôi 1 con sao cũng dc. đàng này là shop mà phải biết như thế nào chứ.
mới đây bạn lên mua bán trên đây mà chở theo minh coi có mất gì đâu ak .
từ tháng 11 tới giờ bộ sắp lên giống lại hay sao .
Thứ nhất : lên giống vào tháng 8 nha a ( nhớ nhầm hay cố ý vậy ) tôi lên phối a ngày 20 và 22/8 nhé, tháng sau là vô mùa mưa nha, gọi điện nói là gửi hình lên nhiều lần mà cũng ko chịu, nói bận, bắt đem lên mới xem dc trong khi LÚC ĐẦU NÓI 30-40 NGÀY GỬI HÌNH LÊN LÀ DC
Thứ 2 : mình mở shop hamster nhỏ chứ ko phải shop chó j nha a, biết thì biết cái j, tui mới chở chó đi phối lần đâu, nói chụp hình cho đã rồi mưa ko đem lên dc gọi điện thoại báo ko đậu thì bắt phải đem lên, mưa quá gọi nhiều lần nói ko đem lên dc muốn coi j thì chụp hình quay clip j cũng dc thì ko chịu, bận bận, ko có thời gian !
Nó có lên giống thì tui cũng ko lên a lần nữa đâu nha, làm ăn lúc nhận tiền thì ngon ngọt, j cũng dc, lúc ko dc thì làm khó người khác ai mà tới nữa làm chi !
BẠN NÀO Ở XA MUỐN PHỐI THỈ HỎI CHI THẬT KĨ NHA, GẶP XUI NHƯ MÌNH VỪA MẤT THỜI GIAN, VỪA MẤT TIỀN BẠC MÀ CHẲNG DC J !!!