• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà cho Lợn ăn trung thu nào..

boydz

YTC Developer
Lợn là ALD cái 1 năm tuổi chưa đẻ lứa nào và có bộ lồng dài trắng muốt rất tuyệt, nhưng time gần đây k hiểu tại sao lại rụng bớt...
Mình cũng nói luôn là mình bán bằng giá hồi mua lúc 5 tháng là 2tr5 chưa kể tiền thức ăn và sữa bởi kể ra thì nó vô cùng lắm và tất nhiên sẽ fix gọi là cho e nó khoẻ mạnh. Bạn nào thực sự quan tâm thì hãy alo nhé 0979 355 321. Thanks!

rebels

Mon & Nô - I love you!
lạ nhỉ, quà sn thì sao lại "mình bán bằng giá hồi mua lúc 5 tháng là 2tr9 "? :-ss nhưng mà mèo đẹp giá ổn :x up cho bé :)

boydz

YTC Developer
lạ nhỉ, quà sn thì sao lại "mình bán bằng giá hồi mua lúc 5 tháng là 2tr9 "? :-ss nhưng mà mèo đẹp giá ổn :x up cho bé :)

Mình đc cho tiền để mua e nó bạn à..

boydz

YTC Developer
Thanks các bạn, bh ở ngoài lông e nó k đc dài ntn nữa, vài ng bạn mình thì bảo chắc là thay lông, cũng hy vọng là như thế, mong có ai đó thực sự thương e nó thì đón về chăm cho e nó mọc lông lại, đảm bảo các bạn sẽ k thất vọng.. Up cho Lợn xinh đẹppppp

boydz

YTC Developer
Vừa cho Lợn ăn xong, nhìn nó ăn mà chẳng muốn bán, cũng vì chuyện riêng nên a mới làm vậy... :sadcorner: đừng giận a nhé...!