• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà cho Lợn ăn trung thu nào..

boydz

YTC Developer
mình ko ném đá hay gì đâu ! mình cũng có 1 e y như thế này .e là nga lai chứ chẳng đc nga thuần chủng bạn ạ ! góp ý chân thành để e ý nhanh về nhà mới thôi bạn ạ ! đây là e nhà mình nhé

Mèo Nga mắt xanh bạn ạ, bạn nhìn màu mắt mèo nhà bạn với Lợn nhà mình đã khác nhau rồi, bạn thử hỏi mọi ng xem ald mắt màu vàng rì và vàng ntn nhé.. Mình cũng nuôi khá nhiều mèo nên mình cũng bít và lúc mua nó hồi bé là mình mua của nhà cô Bình 192 Lê Trọng Tấn, mẹ của Lợn là ald lai 34 bạn ạ. Nếu bạn nói là lai thì mình còn chấp nhận chứ đừng khẳng định điều gì. Ok. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã qtâm!

Jamie_

Gấu con
^^ Em meo` nhà bạn giống miu nhà mình thế mắt vàng lông trắng tinh.Miu nhà mình thì là anh lai nga mình mua có 1tr350 của một bạn trên này .

boydz

YTC Developer
^^ Em meo` nhà bạn giống miu nhà mình thế mắt vàng lông trắng tinh.Miu nhà mình thì là anh lai nga mình mua có 1tr350 của một bạn trên này .

Ừh, giá bán là do ng chủ của nó qđ mà, bởi lúc nó còn bé mình mua 2tr9, tiền phối và thức ăn chưa kể tcảm nữa đếm ra thì nhiều lắm, nó láu cá và khá bướng, mình chấp nhận lỗ để e nó về nhà mới sống tốt hơn nhưng xem ra k ai qtâm, mình vẫn chăm e nó và nếu k ai đón thì mình vẫn nuôi thôi... hihi