• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đổi sang ngang bù thêm tiền campell lấy bear lông sát hoặc robo hoặc bán hamster và lồng

loverain98

T.Viên Năng Động
Đổi cho mình cái lồng nhỏ và bé camp nhỏ cx đc,b ship cho minhg nhé,ok ko?bear nuôi hôi vz tốn $ thức ăn đồ dùng lắm

bedautay870

T.Viên Năng Động
nhà mình hiện đang có 8 bé campell 13 ngày tuổi. 1 pé trà sữa, 2 bé abino trắng muốt, 5 bé bò sữa... ều ơi yêu kinh. khổ nỗi các bé cũng bị mất bố vì xổng, mèo vờn chết. haiz. số khổ ghê

Nikko

YTC Developer
Có truyện shin ko tình yêu:">

có 1 tập shin thôi, vs toàn truyện tranh hình đẹp, truyện chữ của girlneya hay lắm á, có asari và con ma vui vẻ cùng tác giả đọc hay lắm

Nikko

YTC Developer
nhà mình hiện đang có 8 bé campell 13 ngày tuổi. 1 pé trà sữa, 2 bé abino trắng muốt, 5 bé bò sữa... ều ơi yêu kinh. khổ nỗi các bé cũng bị mất bố vì xổng, mèo vờn chết. haiz. số khổ ghê

haizz, a di đà phật

Nikko

YTC Developer
mấy tuổi rồi còn truyện chứ =.=

truyện thì bn tuổi chả đk, mình mới 15, có những truyện còn 16+ cơ mà

Nikko

YTC Developer
có có, đổi luôn á, đag thích nuôi robo nhuwg mà lồng to ra đi rồi bạn à

but mà mình hook cho đi ship , chán thiệt, thôi bán cho ai đó bù tiền mua bé bear vì lỡ mua quả bóng chạy to rồi, khi nào có tiền thì mua cả cặp robo sau vậy

bedautay870

T.Viên Năng Động
nà hay nuôi hộ t em bear nhé. chứ t ko có con đực nuôi biết bao giờ mới có baby :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Nikko

YTC Developer
nà hay nuôi hộ t em bear nhé. chứ t ko có con đực nuôi biết bao giờ mới có baby :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

nuoi thi phai nuoi ca doi cho no co ban co be chu, mot con buon chet ak, hay ban co long nuoi bear k, doi roi to di mua con duc khac cx dk, ban doi cho to ca long nuoi cua ban luon, to chi co long nuoi camp cho bear vao chat choi lam

Nikko

YTC Developer
mấy tuổi rồi còn truyện chứ =.=

a ban nay co doi bear con cai sap de a, bu them 100k lay doi do nhe, nhung bear ban la long sat hay xu ngan , xu dai vay, minh k thich bon bear long xu tuong len lam, ban dang anh len dk k

meo_ngo

T.Viên Năng Động
a ban nay co doi bear con cai sap de a, bu them 100k lay doi do nhe, nhung bear ban la long sat hay xu ngan , xu dai vay, minh k thich bon bear long xu tuong len lam, ban dang anh len dk k

bear nha` mình xù ngắn gọn gàng rất đẹp, ko xu tướng lên đâu cơ mà t đổi như thế đâu, thôi t để bán vậy

Nikko

YTC Developer
bear nha` mình xù ngắn gọn gàng rất đẹp, ko xu tướng lên đâu cơ mà t đổi như thế đâu, thôi t để bán vậy

bán à, thôi đổi tớ thêm 100k đi mà, đang thích bear , thế k phải bạn thì hôm qua đứa nào nt cho mình nhỉ ??????????????????