• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đổi sang ngang bù thêm tiền campell lấy bear lông sát hoặc robo hoặc bán hamster và lồng

bedautay870

T.Viên Năng Động
trời mình chưa bị cắn lần nào. hihi. bạn xui xẻo quá.mình tắm cho cả chó với mèo, có bị cắn bh đâu.

Nikko

YTC Developer
trời mình chưa bị cắn lần nào. hihi. bạn xui xẻo quá.mình tắm cho cả chó với mèo, có bị cắn bh đâu.

chắc tụi nó ghét mình :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead:

Nikko

YTC Developer

à mà nuôi bear chỉ cần cái hộp thôi à, muốn mang đi xa thì bê nặng lắm

bedautay870

T.Viên Năng Động
mình có làm hộp tự chế có quai xách hẳn hoi có cả bình nước luôn. nhưng mà mình sợ em ý ở đó nóng nên cho bể kính bật quạt cho mát

Nikko

YTC Developer
mình có làm hộp tự chế có quai xách hẳn hoi có cả bình nước luôn. nhưng mà mình sợ em ý ở đó nóng nên cho bể kính bật quạt cho mát

ồ , thế mua hộp đó ở đâu nhỉ , nó có bg chạy weel k

bedautay870

T.Viên Năng Động
ko bạn ak. mình komua bóng chạy nhưng chắc nó thích chạy đó tại mình thấy nó cào cào kính hoài, mua cái ý ở ngoài chợ ý

loverain98

T.Viên Năng Động
để mình nói thế này nhé!
mỗi hams có tính cách riếng
-camp thì có con rất hiền nhưng có con rất dữ,một khi nó đã như thế thì ko bao h thay đổi đc tính cách của nó,bọn camp này cx hiểu động,chạy wheel nhiều
-còn bear cx như vậy con hiền con dữ,nó ko vận động nh như camp nhưng nhìn nhìn nó ăn vz nghịch nhìn rất vui^^ về khoản hôi thì bạn nên dùng catsan hay gỗ nén vì mùn cưa chỉ dành cho ww và camp thôi,tốt nhất nên đầu tư vào khoản ăn uống của bọn nó

mỗi con có một tính cách riêng chứ ko phải tra trên mấy trang web thấy bảo bear hiền nhưng hôi còn camp khó gần nhưng nghịch nhiều

ở siêu thị hay chợ mình thấy có bán hộp đựng đa năng khoảng 50k,mua về đục lỗ alf ok:)

Nikko

YTC Developer
để mình nói thế này nhé!
-camp thì có con rất hiền nhưng có con rất dữ,một khi nó đã như thế thì ko bao h thay đổi đc tính cách của nó,bọn camp này cx hiểu động,chạy wheel nhiều
-còn bear cx như vậy con hiền con dữ,nó ko vận động nh như camp nhưng nhìn nhìn nó ăn vz nghịch nhìn rất vui^^ về khoản hôi thì bạn nên dùng catsan hay gỗ nén vì mùn cưa chỉ dành cho ww và camp thôi,tốt nhất nên đầu tư vào khoản ăn uống của bọn nó

mỗi con có một tính cách riêng chứ ko phải tra trên mấy trang web thấy bảo bear hiền nhưng hôi còn camp khó gần nhưng nghịch nhiều

ở siêu thị hay chợ mình thấy có bán hộp đựng đa năng khoảng 50k,mua về đục lỗ alf ok:)

thank, co bong chay chac la cx co the thay weell dk

Nikko

YTC Developer
ko bạn ak. mình komua bóng chạy nhưng chắc nó thích chạy đó tại mình thấy nó cào cào kính hoài, mua cái ý ở ngoài chợ ý

minh thay nhieu hop co lo duc luon ma

loverain98

T.Viên Năng Động
thank, co bong chay chac la cx co the thay weell dk

mua wheel đi bạn,bóng chạy bọn nớ cx ko dùng nh,chả lẽ lại nhét 2c vào 1 bóng chạy ah:-/

bedautay870

T.Viên Năng Động
mình thấy lũ hams nhà mình hiền khô còn ko biết nhà ng khác thì ntn. hi. còn vấn đề wel cho bear thì mình nghi mua hay ko mua ko quan trọng lắm nếu đã có bóng chạy thì xài bóng chạy cũng đc. ko nhất thiết phải mua wel. nếu mua nữa ko phải tốn thêm 1 khoản thừa ra sao?? mà mua thì để đâu lồng bé thì nhét 2 kai đó sao đc nhi? :hmmm: :hmmm: :hmmm:

bedautay870

T.Viên Năng Động
nếu mua WELL đại cỡ to giá 80k thì pm hỏi nhóc nì nhé. 01649910211. ở cạnh 264 khâm thiên nhé

Nikko

YTC Developer
để mình nói thế này nhé!

mua mika o dau nhi , ma cat mika thi cat bang dung cu gi, dung dao chat ga dk k nhi , hay phai co cua chuyen dug

loverain98

T.Viên Năng Động
mua mika o dau nhi , ma cat mika thi cat bang dung cu gi, dung dao chat ga dk k nhi , hay phai co cua chuyen dug

Bán cứ ra hàng bán mika là ngta bán cả dụng cư chuyên cắt mika đấy,sắ lắm

Nikko

YTC Developer
Bán cứ ra hàng bán mika là ngta bán cả dụng cư chuyên cắt mika đấy,sắ lắm

minh dang dinh chuyen sang kinh doanh log mika :Onion38: :Onion38: :Onion38: , , chi so lam " dep " qua k ai mua

meo_ngo

T.Viên Năng Động
minh dang dinh chuyen sang kinh doanh log mika :Onion38: :Onion38: :Onion38: , , chi so lam " dep " qua k ai mua

ngày xưa tớ cũng đã có ý định này rồi cơ mà ko thực hiện đc =)) mica đắt quá

Nikko

YTC Developer
ngày xưa tớ cũng đã có ý định này rồi cơ mà ko thực hiện đc =)) mica đắt quá

k quan trong chuyen dat, ma la t chac chan rang cai long lam ra se k dk bat mat cho lam