• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ai giup pe meo nha em voi!

camapsotca

nha em co 3 be meo con khoang dc hon nua thang nhung me no bi mat, nen em phai nuoi no, nhung co 2 pe da mo mat roi nhung con 1 pe thi dag ti hi, ma em thay pe co trong trang duc o mat, ko biet meo nha em co bi mu khong nua, anh chi em nao biet chi em voi va mong anh chi giup do bien phap cho pe meo nha em !!! :07:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
camapsotca said:
nha em co 3 be meo con khoang dc hon nua thang nhung me no bi mat, nen em phai nuoi no, nhung co 2 pe da mo mat roi nhung con 1 pe thi dag ti hi, ma em thay pe co trong trang duc o mat, ko biet meo nha em co bi mu khong nua, anh chi em nao biet chi em voi va mong anh chi giup do bien phap cho pe meo nha em !!! :07:
Bài viết cần có dấu nhé b - Nhắc nhở lần 1!
Thì là mèo con,mới mở mắt thì ko thể trong ngay đc - Cần có TG thì mắt bé mới quen đc môi trường,mới trong lên - Yên tâm,đó là điều bt...

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
camapsotca said:
nhung ma no da mo mat gan het roi ma van co trong trang duc o mat :m017:
Bé nhà m cx thế mà,có bé mở ti hí có nửa mắt thui,dần mới quen mtrg đc chứ - Yên tâm đy ^^
Nhắc nhở b lần 2 - Dù sao cx là thành viên mới - Mong b chú ý!