• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán các bé dễ thương ở HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
Tiếp theo là đàn sau...

Mama của đàn sau...được chụp khi đang làm việc cần phải làm :143163ljogging:)

Baba thì đang đi thi đấu nha...chỉ còn cái ảnh từ 1 tháng trước bà ấy gửi mail cho mình...đúng là có thợ chụp thì hơn hẳn mình chụp =))

boo09

T.Viên Năng Động
PS : axax hình baba ấn nhầm nên to quá trời....các hình baby là mình nhận được hồi chiều từ BK khi mình đang onl trực tiếp với bạn mình cũng như nói chuyện trực tiếp bới bà chủ luôn hen :143163ljogging:

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Ui,xinh quá :D :Onion13: :hi: :) :).2 đàn mèo con này bố mẹ đều có CFA hả chị????Nếu thế thì giá chắc cũng không rẻ :) :143163ljogging:.

boo09

T.Viên Năng Động
@ bé xù : uhm , mấy bé lớn lên mũi sẽ lên trên và tẹt vô thẳng hàng với mắt , có 1 bé đã đặt rồi , hôm nay bạn chị sẽ đến bắt mang về nhà trước . hehe chị cũng thích mấy bé này lắm , đang tính quay lại bên kia ok rước luôn 1 đứa về cho nhà đủ mọi giống mèo :)

boo09

T.Viên Năng Động
up cho các bé nào...chỉ còn lại 3 bé , sau đợt này không ship về thêm nữa vì sắp đi rồi....năn nỉ baba cho giữ lại mấy bé mà baba không cho vì sáng sớm bọn nó chiếm phòng tắm của baba nên baba giận lắm mà baba con gián cũng chả dám giết nói chi đuổi các bé ra ngoài Nên bởi thế bạn nào yêu thích thì pm cho mình nhanh nhanh hen.....

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nào....còn 3 bé đang đợi tìm chủ yêu thương...các bé vừa tròn đúng 3.5 tháng....baba la quá....còn 2 tuần nữa là quay lại bk rồi....nên nhanh nhanh fix giá cho các bé để còn rước thằng aln silver về cho bà lala :D up cho các bé nào.....Hyma thì mình đang ship về vn rồi....còn sau này thì tùy chủ các bé để giới thiệu cho cả nhà thui ^^

thuan81

YTC Developer
chào các bạn diễn đàn yêu thú cưng!
Xin Phép Mod cho em ghi vài dòng chữ ạ!
Hiện tại mình và chủ topic đang gặp một vài chuyện cá nhân cần giải quyết,mình cm vào đây không có ý đả kích chủ topic..nhưng để mọi việc tốt hơn với các bạn thì hãy chờ việc mình giải quyết xong
Vì mình cũng là khách hàng chủ topic này!nếu mọi chuyện giải quyết không xong mình sẽ cm nói rõ mọi việc theo từ tình huống để các bạn hiểu rõ hơn,tránh sai lầm mắc phải như mình
Hy vọng em Trang sẽ có hướng giải quyết theo chiều hướng tích cực!

naviola

YTC Developer
chào các bạn diễn đàn yêu thú cưng!
Xin Phép Mod cho em ghi vài dòng chữ ạ!
Hiện tại mình và chủ topic đang gặp một vài chuyện cá nhân cần giải quyết,mình cm vào đây không có ý đả kích chủ topic..nhưng để mọi việc tốt hơn với các bạn thì hãy chờ việc mình giải quyết xong
Vì mình cũng là khách hàng chủ topic này!nếu mọi chuyện giải quyết không xong mình sẽ cm nói rõ mọi việc theo từ tình huống để các bạn hiểu rõ hơn,tránh sai lầm mắc phải như mình
Hy vọng em Trang sẽ có hướng giải quyết theo chiều hướng tích cực!

CM này cũng ko có ý đả kích hay gây hấn chỉ mong chủ pic sớm giải quyết mọi việc 1 cách ổn thỏa vì đã có những chuyện tương tự đã từng xảy ra và đã kết thúc ko có hậu

thuan81

YTC Developer
CM này cũng ko có ý đả kích hay gây hấn chỉ mong chủ pic sớm giải quyết mọi việc 1 cách ổn thỏa vì đã có những chuyện tương tự đã từng xảy ra và đã kết thúc ko có hậu

xin lỗi Mod cho em chèn dường link ạ để mọi người biết rõ hơn thành viên này!link này ạ:http://forum.viet-pet.com/showthread.php?t=82606&page=13

Status
Không mở trả lời sau này.