• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán gấp bầy cocker lai !

Status
Không mở trả lời sau này.

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
bé này kén ăn vs ko thick chạy nhảy chơi đùa nhìu . sáng trưa chìu tối nằm ngủ ko hjc ko bjk jong ai mak chay lười wa . làm s ko bjk nữa :sadcorner:

Ai ẵm bé về thì bé giống người đó đó..hehe.bạn nhớ chích ngừa cho bé nhe.Bạn cho bé ăn vừa thôi,ăn nhìu quá nặng bụng thì chỉ nằm k à,ăn nhìu quá k tốt cho bé đâu.

loli_thu

YTC Developer
hjc nó mak ăn nhìu mình cũng mừng năn nỉ mún chjk ( ăn đi kon ăn đi xương ) zậy đó mà ăn có tí ( 2 muỗng thức ăn hoặc 1 cục phô mai ) đút thêm nó nhè ra hết . ngta nói chó con ngày ăn 6 bữa mà nó ăn có 3 bữa ah :(( . chỉ thjck ngủ thôi ( ngủ fai~ có ng kế bên mới chju ko nằm đất nằm nêm thôi ) nhju` lúc mún zỡn w nó mà no' toàn nằm ì ra ngủ tức wa' mak nhjn` mặt no' ko wanh' dc . ở nhà no' có hay ngủ ko ? dc kaj' ngoan ko fa' ko gặm dep'

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
hjc nó mak ăn nhìu mình cũng mừng năn nỉ mún chjk ( ăn đi kon ăn đi xương ) zậy đó mà ăn có tí ( 2 muỗng thức ăn hoặc 1 cục phô mai ) đút thêm nó nhè ra hết . ngta nói chó con ngày ăn 6 bữa mà nó ăn có 3 bữa ah :(( . chỉ thjck ngủ thôi ( ngủ fai~ có ng kế bên mới chju ko nằm đất nằm nêm thôi ) nhju` lúc mún zỡn w nó mà no' toàn nằm ì ra ngủ tức wa' mak nhjn` mặt no' ko wanh' dc . ở nhà no' có hay ngủ ko ? dc kaj' ngoan ko fa' ko gặm dep'

:D ở nhà nó quậy tưng bừng ý.tại nó lạ nhà thôi,xa bầy mà.Ráng vài hôm cho nó quen nhà.Con út đó là ngủ nhìu nhất trong 3 con đó.hehe.

chocon987654321

T.Viên Năng Động

hjx.. ban oi bjnh thuong ban cho be mj an gi vay.. mjnh cho mj an ma no k chju an. cho an ca, thjt nay kja ma k chju an j het, no co bj j k z

thứ nhất là mấy pé lạ nhà nên không ăn uống nhiều
thứ 2 là răng pé chưa chắc khoẻ để ăn cơm thịt hay cá
nên mấy bạn thử cho em nó ăn cháo lại vì sợ răng của mấy pé chưa chắc khoẻ để ăn cơm,và mỗi ngày mua 1 hũ sữa chua á.mấy bạn cho pé ăn 1 nữa hộp lun đi vì mấy em này giống to wa.xem có tiến triển hơn.nhà cua soccon_kute và loli_thu có mình em nó thui hả.nếu được mình nghĩ bạn nên mượn ai 1em cún nữa về cho 2 em nó chơi vs nhau và luc cho ăn cho 2 pé ăn chung 1 đĩa hoặc chén lun để 2 em dành ăn để tham ăn hơn.còn nếu không có hiểu quả thỳ mang ra thú ý xem em nó có bị bệnh hok.nếu hok bị bệnh thỳ nói bác sĩ chít cho em nó liều kén ăn.mấy bạn chít trong vong 3,4 ngày thôi là mấy pé ăn tốt hơn nhiều.ăn như heo lun á ;)).
thân mấy bạn.mong cách của mình có hiểu quả để mấy em nó ú nụ hơn nữa

loli_thu

YTC Developer
hjx.. ban oi bjnh thuong ban cho be mj an gi vay.. mjnh cho mj an ma no k chju an. cho an ca, thjt nay kja ma k chju an j het, no co bj j k z

hjc mình cho ăn pho mai w cho ăn đồ ăn như minh mak no ăn ít lắm đút từng chút mới ăn ma` cũng nhè ra . đồ ăn cho chó thì ngửi r đi lun . mjh` ngĩ chó kon thường ăn nhiu` bữa w thick chạy nhảy mak` s bé nha` mjnh` toàn ngủ thôi minh` ko chơi j` đc w nó hết :( . ngồi ngắm nó ngủ

loli_thu

YTC Developer

thứ nhất là mấy pé lạ nhà nên không ăn uống nhiều
thứ 2 là răng pé chưa chắc khoẻ để ăn cơm thịt hay cá
nên mấy bạn thử cho em nó ăn cháo lại vì sợ răng của mấy pé chưa chắc khoẻ để ăn cơm,và mỗi ngày mua 1 hũ sữa chua á.mấy bạn cho pé ăn 1 nữa hộp lun đi vì mấy em này giống to wa.xem có tiến triển hơn.nhà cua soccon_kute và loli_thu có mình em nó thui hả.nếu được mình nghĩ bạn nên mượn ai 1em cún nữa về cho 2 em nó chơi vs nhau và luc cho ăn cho 2 pé ăn chung 1 đĩa hoặc chén lun để 2 em dành ăn để tham ăn hơn.còn nếu không có hiểu quả thỳ mang ra thú ý xem em nó có bị bệnh hok.nếu hok bị bệnh thỳ nói bác sĩ chít cho em nó liều kén ăn.mấy bạn chít trong vong 3,4 ngày thôi là mấy pé ăn tốt hơn nhiều.ăn như heo lun á ;)).
thân mấy bạn.mong cách của mình có hiểu quả để mấy em nó ú nụ hơn nữa

ak có j` add yh minh` nói chuyện đi nha dzô đây chỗ ngta buôn bán kì lắm njck yh : loli_thu@yahoo.com

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
bé còn lại ở nhà mình vẫn chạy nhay và ăn uống bình thường nè.bạn có thể đổi lấy bé này nếu bạn thích.Có gì cứ nt mình nhé.

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
Thôi mình close topic nhé.3 trang ùi.có gì cứ pm số dt mình !

Status
Không mở trả lời sau này.