• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo con nhà bố Cooku mẹ Bơ

Status
Không mở trả lời sau này.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Linh oi chi Van day, chi nho dc dua em lập nick cho chi rồi nè. Đc phát biểu thoai mái sướng quá, ko như hồi tc chỉ theo dõi mọi ng trong thầm lặng

linhmu_93

T.Viên Năng Động
E oi the sao e ko up anh may be Batu, nhan dat gach tu bay h cho may be co them niem vui.

Ảnh thì em có nhiều, nhưng phải tội người ta đi mua mèo cứ ngại đến xem, cứ hỏi, k chịu đọc kĩ nên loạn cả lên... đợi cno đc 2 tháng e đăng cũng được mà. Vì mèo 34 phát triển chậm và ngố hơn mèo Anh nên về nhà mới lúc 2,5-3th cũng đc mà chị!

Chị định đặt tên cho bé chưa? ở nhà e gọi nó là Xoài :D

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Chi luc nao cung thich cai ten Tuti, hoi tc meo nha chi de 6 con thi chi goi tat ca la Tuti. Bay h chi van muon goi em meo xinh nay la Tuti. The bon meo Anh da ve nha moi em nao chua? Ma em be long ngan da co chu chua e? Kho than e y hom tc tiem ve nhin thuong the

linhmu_93

T.Viên Năng Động
E chup con Xoai rièn vai tam xinh xinh de chi cop vao may lam phong man hinh em nhe

vâng, chiều tối e chụp xong rồi alo c lên gửi ch0 chị nhé! mai e lại về HP mấy hôm nên bận quá!

linhmu_93

T.Viên Năng Động
up cho các con :* đếm từng ngày về nhà mớiiiiii

ngày kia là Lila tròn 2 tháng rồi, e rảnh lúc nào thì đón con bé về cho quen nhà nhé! nó càng lớn càng xinh, trộm vía thích ăn Gel lắm, hôm về nhà mới "bà ngoại" tặng Lila 1 tuyp về ăn cho mau lớn nhé!

v.htra

Member
chị ơi chắc e phải gửi lila ở nhà bà ngoại qua mồng 7 mới đón nó về được vì hôm đấy em mới đi biển về :* lila sướng nhé được bà cưng qá hihi cũng phải gần tháng không gặp con ko b' mặt mũi có thay đổi gì không?

linhmu_93

T.Viên Năng Động
chị ơi chắc e phải gửi lila ở nhà bà ngoại qua mồng 7 mới đón nó về được vì hôm đấy em mới đi biển về :* lila sướng nhé được bà cưng qá hihi cũng phải gần tháng không gặp con ko b' mặt mũi có thay đổi gì không?

mùng 7 DL hay ÂL hả e? e cứ gửi thoải mái, bao h đón cũng được.... chị sợ e nhớ nó quá muốn đón sớm thôi :))

v.htra

Member
mùng 7 dương chị ạ :x e cũng nhớ nó lắm mà sợ đón về không ai chăm,đợi e về rồi rước nó luôn :* không biết mặt mũi con bé dnay tn nữa aigo

Status
Không mở trả lời sau này.