• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bình Thạnh - Bầy Bắc Kinh thuần chủng tìm chủ yêu thương!

boluv

Pek & Pom
mới ra sản phẩm 9 pé cực cute cũng 5 gái 4 trai..kì này đen nhiều nhé..ai có nhu cầu lh 0934.423.404

boluv

Pek & Pom
lại 1 bầy 9 pé ra đời nhé mọi người..sẽ sớm lên topic nhaaaaaaaaaa

lyly34ro

Member
dkm con cho kia may lua dao ah.... cho lai ma noi la cho thuan chung. lao tet.... dich ma no chu... lam an cai kieu do may de may nuoi dai dai di

lyly34ro

Member
lua truoc tao mua 2tr mot con ve nuoi. den jo cai mom no dai ngoam... ban lai mac nua chu... 2tr chu it j.... lua dao.. ai neu mua nen keu no cho koi ca cho bo lan cho me nha moi ng.... dung de la mot nan nhan nhu minh day

boluv

Pek & Pom
lyly34ro said:
lua truoc tao mua 2tr mot con ve nuoi. den jo cai mom no dai ngoam... ban lai mac nua chu... 2tr chu it j.... lua dao.. ai neu mua nen keu no cho koi ca cho bo lan cho me nha moi ng.... dung de la mot nan nhan nhu minh day
bạn mua của mình hả..cho mình bít bạn tên gì ở quận mấy vậy..cún mình gả đi đâu về với ai mình đều nhớ hết..đừng đặt điều nha bạn.."chó lai"..lai hay ko mọi người có thể nhận bít mà..đâu phải đợi bạn "dạy" mọi người mới nhận ra..
àh mà ngộ thật..tới nhà người ta mua mà ko thấy chó mẹ??what the phở..cái thể loại zì đây chời..đặt điều thì nhớ điều tra cho kỹ nha bạn..ko lại hố hàng như bây giờ..bít chui đi đâu cho đỡ bốc mùi..mình có xem mấy bài viết của bạn..hầu hết bạn đều dìm hàng chó BK..tụi nó có thù với bạn à..??
bạn cần hình chó mẹ chó cha hả..okie..đây chìu ý bạn..người đã tới nhà mua chó nhưng lại bảo là chưa được gặp chó mẹ..hì hì..
http://i1270.photobucket.com/albums/jj611/Bethuong0504/050B65C8-AB88-49C0-A24F-ADDB06A725AD-25238-000003C99C588FF4_zps3af15726.jpg

http://i1270.photobucket.com/albums/jj611/Bethuong0504/F78FF84B-AA39-41FC-94D5-D07E83EF7518-25255-000003CBD91622A6_zps8ef7ce3e.jpg
cây ngay thì ko sợ chết đứng..người ngay thì sẽ ko sợ người ng..u bạn nhé..thân ái..

speedofhawk

T.Viên Năng Động
lyly34ro said:
Đây là clip chó con lứa trước lúc này đã dc 5 tháng nè bạn, ăn nói có căn cứ chút nha, mình cũng là chủ chó đực đây .

http://www.youtube.com/watch?v=MoBaV-jijn8

boluv

Pek & Pom
speedofhawk said:
Đây là clip chó con lứa trước lúc này đã dc 5 tháng nè bạn, ăn nói có căn cứ chút nha, mình cũng là chủ chó đực đây .

http://www.youtube.com/watch?v=MoBaV-jijn8
hi a H..moni lại cho ra đời thêm 9 hậu duệ của Su C rùi đây..hi hi..vẫn 5 cái 4 đực..nhưng đợt này ko có trắng ko có vàng..chỉ có 6 pé đen 1 pé xám 2 pé đốm bò sữa thôi..
clip pé Rô(tên e đặt lúc còn ở với e..tại ngực có vết trắng nhìn zống lá bài rô)^^ dễ thương quá..mõm ngta vậy mà kiu dài ngoằng..ko bít mõm cún dài hay mõm bạn ý dài nữa..=.=

lyly34ro

Member
can cu ah.... do ma goi la cho thuan ah. bi lua het rui..

day la con minh nuoi tu nho...
mat no tet let nhu z moi la thuan.... minh noi cho ban mua va minh mua la cho lai..... voi gia do la wa mac. ban hiu chua... bao dam voi ban con cho ma ban mua mo no dai hon cho nay ca 1.5cm...

con cho trang ben canh cho nau ay.. minh mua cua chu toppic nay voi gia 2tr... gio thay hai su khac nhau ro ret... k tin up hinh cho ma ban mua len nghe ng ta ho noi cho ma nghe

lyly34ro

Member
ngay ca dang di cua cho bac kinh ma cung k giong mom dai hon la chac chan... hui truoc tai thang ban no dan vao mua nen moi bi lua the nay day. tuong ban be thi yen tam. k ngo bi vo nang... nhac nho ba kon... mua thi kan xem mat cho bo lun nha. bo quyet dinh giong ma

goat

YTC Developer
Mặt dài vậy mà là bắc kinh thuần chủng sao? Các bạn trước khi mua nên tìm hiểu kỹ tránh bị lừa đảo. Nhân tiện tôi post lên ảnh 1 bắc kinh thuần chủng cho các bạn so sánh.

lyly34ro

Member
boluv said:
bạn mua của mình hả..cho mình bít bạn tên gì ở quận mấy vậy..cún mình gả đi đâu về với ai mình đều nhớ hết..đừng đặt điều nha bạn.."chó lai"..lai hay ko mọi người có thể nhận bít mà..đâu phải đợi bạn "dạy" mọi người mới nhận ra..
àh mà ngộ thật..tới nhà người ta mua mà ko thấy chó mẹ??what the phở..cái thể loại zì đây chời..đặt điều thì nhớ điều tra cho kỹ nha bạn..ko lại hố hàng như bây giờ..bít chui đi đâu cho đỡ bốc mùi..mình có xem mấy bài viết của bạn..hầu hết bạn đều dìm hàng chó BK..tụi nó có thù với bạn à..??
bạn cần hình chó mẹ chó cha hả..okie..đây chìu ý bạn..người đã tới nhà mua chó nhưng lại bảo là chưa được gặp chó mẹ..hì hì..
http://i1270.photobucket.com/albums/jj611/Bethuong0504/050B65C8-AB88-49C0-A24F-ADDB06A725AD-25238-000003C99C588FF4_zps3af15726.jpg

http://i1270.photobucket.com/albums/jj611/Bethuong0504/F78FF84B-AA39-41FC-94D5-D07E83EF7518-25255-000003CBD91622A6_zps8ef7ce3e.jpg
cây ngay thì ko sợ chết đứng..người ngay thì sẽ ko sợ người ng..u bạn nhé..thân ái..
ban nho thang diep k. ban cua ban k... no dat minh tu dong nai chay len toi day mua do.... cai be so 3 do.. kon dim hang ah... xl ban.tui k ranh hoi len day ma pha ban dau.... co noi co k noi k... ban hang k uy tin thi ai ma mua... ban buon ma chi mang tinh lua dao... chi co dan ro ve bac kinh lam moi bit su that nay thui ban ak.

boluv

Pek & Pom
lyly34ro said:
ban nho thang diep k. ban cua ban k... no dat minh tu dong nai chay len toi day mua do.... cai be so 3 do.. kon dim hang ah... xl ban.tui k ranh hoi len day ma pha ban dau.... co noi co k noi k... ban hang k uy tin thi ai ma mua... ban buon ma chi mang tinh lua dao... chi co dan ro ve bac kinh lam moi bit su that nay thui ban ak.
đến đây thì đã rõ ràng ha..bạn ơi..kính thưa bạn..bạn hố hơi bị nặng rồi..bạn yêu sách đòi hình chó cha chó mẹ..mình đã thoả lòng bạn..bây h cùng đường thì bạn lại đưa hình 1 pé cún lai nào đấy lên và bảo là của mình..hihi..nhưng bạn ơi..rất tiếc..bầy vừa rồi mình chỉ có 2 pé trắng nên mình đặc biệt rất cưng..và sự thật là mình đã giữ 1 pé số 8 lại cho dì mình nuôi..còn pé trắng còn lại..đã đc 1 bạn ở q1 đi xe hơi tới tận nhà minh rước bạn nhé..chẳng phải ở đồng nai đồng hươu zì như bạn nói..ĐIỆP???BẠN MÌNH..chời ơi bạn tui mà tui lần đầu được nghe tên đây..axax..

Bạn nói bạn mua pé MS3 hả..ĐỒNG NAI lên mua hả..hí..sr bạn..bé đấy hiện tại là cái pé mới vừa đc up clip lên đấy..CHÍNH ANH HOÀ Ở NƠ TRANG LONG BÌNH THẠNH LÀ NGƯỜI ĐÓN E ẤY ĐẤY..
KÍNH THƯA BẠN..KO BÍT BẠN LẤM LẪN HAY BẠN LÚ LẪN..MÌNH KHẲNG ĐỊNH CHẲNG CÓ BẠN NÀO TÊN ĐIỆP CẢ..NẾU BẠN NÓI LÀ CÓ..MỜI BẠN ĐIỆP ZÌ ĐÓ CỦA BẠN VÀO ĐÂY CHỨNG THỰC ĐI..RẰNG LÀ BẠN ẤY QUEN MÌNH..BẠN ẤY LÀ BẠN MÌNH..mà nếu là bạn bè thì có vài bức hình chụp chung với nhau là điều tất yếu bạn nhỉ..cho xin 500d hình lun nha..hihi..

Nếu là bạn mình..vậy có bít họ tên đầy đủ của mình..công việc của mình hay đơn giản hơn..là mình có tổng cộng mấy anh chị e vậy bạn ĐIỆP ha..
Thôi thì miệng thế gian..bạn mún nói như nào thì đó là quyền của bạn..mình ko cấm vì có cấm cũng chả đc..hì hì..dìm hàng mình ko bít để làm zì..nhưng chẳng sao..cứ típ tục niềm vui đi bạn nhé..mình chẳng lo..HÌNH CHÓ CHA CHÓ MẸ ĐẤY..CLIP CHÓ CON ĐẤY..MỌI NGƯỜI TỰ NHẬN XÉT DÙM MÌNH..
Àh mà bạn này..giả dụ như bạn nói bạn mua của mình..vậy bạn có bít lúc mình giao e ấy cho bạn..mình gọi e ấy bằng tên gì ko..9 pé mình đều đặt tên theo đặc điểm của từng pé..để gọi lúc còn ở với mình..ai nhận pé nào mình đều nói tên của pé đấy để về thix thì gọi lun lo thì đổi tên..CHO MÌNH XIN TÊN PÉ LÚC MÌNH "BÁN" CHO BẠN NHA..
Vỗ ngực xưng mình là người rành rẽ BK..minh ko rành lắm..nhưng mình chơi BK đc 4 năm rồi..lai hay ko..nhìn qua đã thấy..YTC rất nhìu anh chị nuôi cún lâu năm..nếu mình gian dối lừa đảo như bạn nói..mình ko gả hết đc 1 bầy 9 pé kia đâu bạn..
Sẽ sớm cập nhật hình mấy pé lứa mới sinh 26/7 cho mọi người..đợi nha..thanks all

hotdogx

T.Viên Năng Động
Chó Bắc Kinh là giống chó nhỏ, không bao giờ đẻ được tới 9 con... 5 - 6 con là hiếm có rồi, nếu chó thuần chủng.

boluv

Pek & Pom
hotdogx said:
Chó Bắc Kinh là giống chó nhỏ, không bao giờ đẻ được tới 9 con... 5 - 6 con là hiếm có rồi, nếu chó thuần chủng.
bạn có bít bs nói sao về trường hợp của e nó ko..tử cung đóng chậm đó bạn..và pé cún cha thì lấy bất kỳ e nào cũng đẻ trên 6 con hết..và e cái của mình vì có chứng tử cung đóng chậm nên thụ thai số lượng nhìu như vậy..coi hình thử đi bạn..

speedofhawk

T.Viên Năng Động
hotdogx said:
Chó Bắc Kinh là giống chó nhỏ, không bao giờ đẻ được tới 9 con... 5 - 6 con là hiếm có rồi, nếu chó thuần chủng.Chào
Chào bạn, chắc bạn ko tìm hiểu kỹ rồi, bạn xem thêm clip này để tham khảo nhé, nhớ đếm cẩn thận nha bạn :)

http://www.youtube.com/watch?v=ygIaMDhNVLY

speedofhawk

T.Viên Năng Động
lelinh27021988 said:
Trời ơi đàn chó đẹp mê hồn. Ở Viêt Nam hình như không có giống Bắc Kinh lông dài này.
Thì giống ở VN cũng thế thôi bạn ah chẳng là về vn ảnh hưởng khí hậu rồi chế độ ăn uống nên nhìn lông vs mõm ko đẹp bằng hjhjhjj

speedofhawk

T.Viên Năng Động
lyly34ro said:
dkm con cho kia may lua dao ah.... cho lai ma noi la cho thuan chung. lao tet.... dich ma no chu... lam an cai kieu do may de may nuoi dai dai di
Đề nghị mod của YTC có phương án giải quyết vs người dùng lyly34ro vì có ngôn từ tục tĩu ko hay lắm