• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bình Thạnh - Bầy Bắc Kinh thuần chủng tìm chủ yêu thương!

lyly34ro

Member
va xin noi them kon cho mau trang sua do may cong nhan la cho lai dung k...haha.. tao mua cua may gia 2 tr do.... sao cun bk thuan ma cai mo dai ngoan the ah.... ho hang.. lua dao... tao noi cho k ai bi lua giong tao thui.... chu moi duoc tien cua m dong nao dau ma m lo....ok.. jo m choi cung k sao.. tao len day noi cho moi ng biet de de phong loai ng nhu m thui.... 2tr chu k it oi j dau ma m lua kieu do

lyly34ro

Member
xin moi ng de phong dung de ai cung bi nhu minh... ket thuc tai day. khu nha o chuot do k co cai xe hoi nao vao dau.... nhin hinh la bit moi chuyen da ro rang.... jo co la cho bac kinh thuan hay k thi de moi ng so sanh thi bit thui....

lyly34ro

Member
xe hoi toi don ah.... âx cai xom nha m xe hoi ma zo duoc tao chet lien
nay nhe. de tao ke cho m nho" thang diep dan tao den vao buoi chieu. tao dat coc 500k truocmay noi la cho m sinh vao ngay 10/12. dung k... song toi tao co goi dien cho m de bat cho. luc do la khoang 9h toi. tai vi m noi ma di lam dem.. va cung noi them trong bay 9 con do... con duoc ga dau tien chinh la con cho ms3 cua m do.... luc do no duoc hon khoang 1.5thang. may kon lay kai tui giay voi cai quan de tao mang no ve) z ma jo lo ra ai di xe hoi vao bat nua chu .... k ngo cung duong rui noi bay den nhu z.... m yen tam tao k doi tien m dau ma m lo... chi vi m lai di lua dao nen tao moi noi cho moi ng bit.... lam an thi nen de chu tinh di nha ban... may di lam cong nhan thi chac cung hiu 2 tr doi voi nhiu ng la so tien lon. vi niem dam me nen moi bo tien ra mua ve nuoi... z ma may lai di lua dao... z ma van song yen lanh duoc hay that

boluv

Pek & Pom
thông tin về mấy pé..mình đều nói rất rõ trên topic..bzo bạn dùng những thông tin đó hỏi lại mình "đúng ko"..nực cười..sao ko đúng đc khi những thông tin đó mình để chình ình trên 2pic hả bạn..bạn nói bạn mình tên ĐIỆP..mình yêu cầu đối chứng với người đó..người đã nói là bạn mình..bạn cũng ko làm đc..yêu cầu thấy chó cha chó mẹ..cũng chìu theo ý bạn..h lại hạch sách "ko đòi tiền m đâu mà lo"..bạn ơi..bạn lấy chứng cứ zì mà khẳng định đó là pé nhà mình mà bắt mình trả tiền cho bạn mà mình phải lo..??..hihi..sẵn đây anh chị nào rãnh mời tới nhà e xem mấy pé chơi ha..nếu hẻm nhà e xe hơi ko vô tới tận chân cầu đc thì e sẵn sàng nhượng cả bầy free liền..tới chân cầu Long Vân Tự bước vài bước là ngay nhà e..ý màh suýt quên..bạn nói mình đi làm "công nhân" á..hí hí..bạn lại "tinh vi" nữa rồi..lạy hồn..bạn ơi..cất 2 chữ lừa đảo của bạn dzô mà để dành xài cho bản thân bạn đi..
YÊU CẦU BẠN NÓI NĂNG LỊCH SỰ 1 CHÚT..ĐỪNG CHỬI TỤC VÔ VĂN HOÁ MÀY MÀY TAO TAO ..KHI MÀ CHÍNH BẠN LÀ NGƯỜI ĐẶT ĐIỀU VU KHỐNG Ở ĐÂY..MÌNH LÀ 9X..MÌNH CŨNG BIẾT VÀ CŨNG CÓ THỂ CHỬI TỤC..NHƯNG MÌNH KO MÚN LÀM BẨN YTC NHƯ BẠN ĐANG LÀM
Bé rời bầy đầu tiên là bé vàng ms2 chứ ko phải màu trắng hay ms3 zì như bạn nói đâu..thưa bạn..
Và nhấn mạnh cho bạn biết..mình sẽ thôi ko rep cm của bạn nữa..quá vô ích và chẳng đi tới đâu..mình chăm mấy pé cún mới sinh cũng đã đúi lắm rồi..BẠN ƠI..ĐỪNG ĐI LA LIẾM 2PIC CÚN BK CỦA MỌI NGƯỜI NỮA..ĐỂ MÌNH VÀ MẤY BẠN ẤY ĐC YÊN..ĐẶT ĐIỀU CHO LẮM VÀO..HAIZZ..

Mia.Nguyễn

YTC Developer
Hix mấy bé xinh qá làm e nhớ bé chó nhà e gê :( bé bị tụi trộm chó bắt mất lúc ság :( e vs nhà đi tìm các chổ bán chó mua chó mà k thấy...h e cũng còn nhớ bé lắm :(...up cho mấy bé mau về nhà mới nè :x

boluv

Pek & Pom
Lên cho mấy pé nèeeeeee

Phucbott

Bạn là người bán chó, mở topic lên có người bảo mua của bạn và nói bạn lừa đảo, tại sao bạn khôngg giải quyết rõ rành cho bạn ấy, cố tình che đậy, vậy chứng tỏ bạn bán hành lừa đảo. Mình sẽ xin Mod đang topic lên mục chú ý. Để cảnh báo mọi người không ai mua của bạn

boluv

Pek & Pom
Phucbott said:
Bạn là người bán chó, mở topic lên có người bảo mua của bạn và nói bạn lừa đảo, tại sao bạn khôngg giải quyết rõ rành cho bạn ấy, cố tình che đậy, vậy chứng tỏ bạn bán hành lừa đảo. Mình sẽ xin Mod đang topic lên mục chú ý. Để cảnh báo mọi người không ai mua của bạn
Ủa xin lỗi cho mình nói câu hơi nặng nha..bộ bạn đui hả??..bạn có đọc hết câu hết chữ của mình ko mà nói mình ko giải quyết??..biết ngay là gặp tháng hạn mà..vừa bị té 1 pé cún lo lắng vừa tạm yên..gặp ngay đào mồ bốc xác..TUI LẠY BẠN..TUI BÍT BẠN MÚN LÀM ANH HÙNG NHƯNG CŨNG CÓ NƠI CÓ LÚC VỚI..BẠ ĐÂU CŨNG NHƯ NÀY LẤY DANH THÌ..
Bạn cứ nói mod đi..treo đâu treo đi..mod là mod chung của mọi người..ko phải là cha là mẹ của riêng bạn mà hễ bạn chạy về khóc oe oe nũng nịu là mod làm theo..xin thưa..bạn đó nói tui và tui trả lời như thế nào đề còn trên đó mọi người cứ đọc..tất cả những điều bạn ấy yêu cầu..tui đều làm đc..còn chuyện tui yêu cầu..bạn ấy có làm đc điều gì ko??
Và nữa nhé..tui bán bk trên đây cũng đc mấy năm rồi..tại sao tất cả mọi người đều ko ai bảo tui bán cún lai chỉ 1 mình bạn ấy bảo??..nói dễ hỉu là 1 cha 1 mẹ cho ra 9 pé..3 lần như vậy là 27 pé..có bs bùi ở chi cục thú y lý chính thắng làm chứng rằng tui ko hề ghép bầy gì cả..1 con mẹ của tui đẻ chính xác là 9 con nhé bạn..và ở chi cục ai cũng bít tui..chủ của siu nhân..mấy cô chú ở đó gọi nó vậy đó..VÀ tui mún hỏi 26 người kia đâu sao ko 1 ai nói như vậy??
Có bao h chó con chung bầy mà 8 con thuần 1 con lai ko??..tui bán ra chưa bzo để khách phải phàn nàn về thái độ bán hàng hay sức khoẻ mấy e..thế là có ngay người bảo 1 con trong 9 con cua tui bị lai :(..buôn bán là nhất thời..nhưng tình nghĩa là quan trọng lắm..màh thôi nói bạn cũng chẳng bít gì
Tóm lại bạn đọc kỹ rồi hãy cắn xé tui nha..tui bệnh 1 tuần nay..vừa đỡ chút vào ytc thấy cmt bạn mún nhập viện..tai bay vạ gió..:'(( vừa cmt cách chích cho pé cún đực của chị lý bị tè ra máu..h bản thân mình mún hộc máu>.

boluv

Pek & Pom
Á vừa xem thử nick phucbott thì thấy..bạn cmt chửi những người như tui..nhưng lại bênh alaskavssam và kellykent..ngta nghi ngờ bạn là nick clone của 2 người đó..mà tui thì lỡ cmt trong bài phàn nàn kelly..hèn chi bạn đào mồ cuốc mả lên..tui sợ những người như này..tiểu nhân kinh dị

Phucbott

Xl bạn, bạn không đọc hết tấc cả cm của mình ah. Mình ghét nhất những đứa bán chó lừa đảo, vì đồng tiền mà lấy chó kém chất lượng, thậm chí mình thù họ. Và lần nữa không chỉ 1 mình bạn kia nói bạn bán chó lai mà còn nhiều cm khác nói bạn bán chó lai. Đã bán chó thì fai giữ chữ tín hàng đầu, bạn gạt đc 1,2 người chứ có gạt đc nhiều người ko, đó chưa kể họ sẽ gặp bạn ngoài đời nữa, mấy bạn đó hiền chứ gặp mình chắc bạn bán nhà chứ đừng nói bán chó

boluv

Pek & Pom
Phucbott said:
Xl bạn, bạn không đọc hết tấc cả cm của mình ah. Mình ghét nhất những đứa bán chó lừa đảo, vì đồng tiền mà lấy chó kém chất lượng, thậm chí mình thù họ. Và lần nữa không chỉ 1 mình bạn kia nói bạn bán chó lai mà còn nhiều cm khác nói bạn bán chó lai. Đã bán chó thì fai giữ chữ tín hàng đầu, bạn gạt đc 1,2 người chứ có gạt đc nhiều người ko, đó chưa kể họ sẽ gặp bạn ngoài đời nữa, mấy bạn đó hiền chứ gặp mình chắc bạn bán nhà chứ đừng nói bán chó
"Nhìu người"??Là lời nói của bạn hay thật sự là feedback của khách hàng mình??Mà dù là feedback của khách mình..sao không nói với mình..mà nói với bạn??..khó hỉu thật
Xin lỗi bạn nha..1 pé cún bk mình bán ra chỉ vài triệu..bán nhà??Bạn chắc ko??..chắc bạn nuốt mình cũng ko dễ đâu..
"Bạn gạt được 1,2 người.."Xin lỗi..có gia đình bạn đi lừa gạt bán chó bệnh để nuốt đồng tiền ngta đó..chứ mình ko bao giờ..1 người cũng ko đừng nói 2..người ai cũng bít là ai àh