• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bạn nào đặt gạch cho mấy e này ^^! [HCM]

Status
Không mở trả lời sau này.

kevin910

YTC Developer
ơ...bạn nói câu đó có nghĩa là gì?vậy mấy con chó để làm cảnh thì toàn là ngu si hết sao ta????????nói vậy xúc phạm mấy bé cún mà mọi người trên dd này đang nuôi đó.ngta còn có thể cưu mang 1 bé cún bệnh tật,hư mắt,thương tật tay chân kìa bạn,chứ k phải cứ chó khôn và đẹp thì mới nuôi đâu.bạn đừng quá đề cao cún nhà mình như vậy.đám cún ấy có 1 ng chủ như bạn thì thật đáng bùn.mình thấy bạn đang kinh doanh các bé chứ chẳng có gì yêu thương cả,và nếu là mình thì mình không bao giờ mua cún của bạn vì nhìn ng chủ nó k có thiện chí và ăn nói xấc xược như thế thì càng ghét thêm.

hiểu nhầm ý mình rồi đấy, chó cũng có chó khôn và chó k khôn cũng giống như con người mình vậy đấy. ý mình chỉ bảo chó cỏ cũng k phải thuộc dạng chó ngu xi chỉ biết làm cảnh là như vậy chứ chả liên quan j đến vấn đề xúc phạm mấy zống chó cảnh hết :) mình k kinh doanh j đâu mình chỉ k muốn mấy e ấy bị hạ thấp quá đến độ để ngta nói là " chỉ là chó ta bt thôi mà 200k thôi" nếu kinh doanh thì sao lại kinh doanhh chó thường :O xin lỗi mình cũng chẳng ăn nói xấc xược j :)) hay thật đấy mình nói theo ý 1 đằng lại bị ng ta xiên ý qua một nẻo để rồi bảo mình xấc xược. mình nói rồi mình quá mệt mỏi để có những cuộc tranh luận kiểu như này rồi nhé, bạn k mua tùy bạn mình đâu bắt bạn mua

kevin910

YTC Developer
mình biết chó của mình như thế nào chứ, mình cũng chẳng đề cao đề sướng j hay đưa ra 1 cái giá trên trời thế nên khi muốn nhận xét 1 người bạn nên nhìn đủ mọi khía cạnh của nó trc tiên để nói chứ đừng thấy cái trc mắt rồi phán xét họ sau đó lại thấy mình sai :)

kevin910

YTC Developer
sao nhiều người buồn cười thật đấy chỉ biết nhìn vào 1 khía cạnh để mà moi móc xỉa xói nói này nói kia là sao nhỉ. như thế nào mới gọi là thiện chí mình làm j để k thiện chí ah, lần đầu tiên có ng bảo mình xấc xược =)) k thể đỡ đc

Chubby

By Bụ Bẫm :x
Mình chắc chắn là lấy bé đực nha :) bạn nhớ giữ cho mình đó ^^ đừng để ai bắt nghen :p thanks bạn nhiều nhiều :)

kevin910

YTC Developer
Mình chắc chắn là lấy bé đực nha :) bạn nhớ giữ cho mình đó ^^ đừng để ai bắt nghen :p thanks bạn nhiều nhiều :)

ok bạn bé đực mập nhất trong đàn đó, nhưng e đực là màu đen nha bạn

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
người Việt dùng hàng Việt uppppppppppppppppppppp phụ bạn

gachip.kute

YTC Developer
lần đầu vào cái diễn đàn yêu thú cưng mòa tranh luận dữ quá..=.= đọc mún mù com mắt...=,- nhìn cũng thix lắm nhưng phải để dành $ mua em bắc kinh rồi để khi # nhé

kevin910

YTC Developer
lần đầu vào cái diễn đàn yêu thú cưng mòa tranh luận dữ quá..=.= đọc mún mù com mắt...=,- nhìn cũng thix lắm nhưng phải để dành $ mua em bắc kinh rồi để khi # nhé

^^ lần đầu tiên mình cũng bị thế đấy, mình cũng đang để dành tiền mua 1 e collie :(. thank vì đã ghé

Status
Không mở trả lời sau này.