• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bạn nào đặt gạch cho mấy e này ^^! [HCM]

Status
Không mở trả lời sau này.

kevin910

YTC Developer
Mình đặt bé đốm cái 200k nhé. Nếu đc khoảng giữa tháng 5 mình qua bắt.

250k đi bạn ah, tại hết bé đốm rồi, mình quên mất chỉ còn mỗi 1 e đốm e gái mình định giữ lại nuôi, bạn đồng ý thì xuống bắt nhé mình để lại cho rồi mình nuôi bé nâu còn lại :)

pknight

T.Viên Năng Động
xinh xinh xinh nào

LiLi_Vu

Bạn ơi! Bạn ở HCM hay HN vậy bạn?
Nếu bạn ở HCM và còn chó thì cho mình đắt gạch nha, và cho mình địa chỉ của bạn nữa, mình sẽ tới nhà xem và nếu thấy ưng thì mình rước em ý lun ^^ 200k nha bạn, mình còn đang đi học :( Thật ra mình thích chó gấu (chow chow) hơn nhưng nếu là chó ta hay bất cứ chó j mà xinh & ứng ý thì mình cũng iu hết ♥♥♥

kevin910

YTC Developer
Bạn ơi! Bạn ở HCM hay HN vậy bạn?
Nếu bạn ở HCM và còn chó thì cho mình đắt gạch nha, và cho mình địa chỉ của bạn nữa, mình sẽ tới nhà xem và nếu thấy ưng thì mình rước em ý lun ^^ 200k nha bạn, mình còn đang đi học :( Thật ra mình thích chó gấu (chow chow) hơn nhưng nếu là chó ta hay bất cứ chó j mà xinh & ứng ý thì mình cũng iu hết ♥♥♥

250k bạn ạ tuy là chó ta nhưng nhìn mấy e đấy xinh lại zống bố chân lùn ^^. mình ở Q12 tphcm, sv 250k đâu có mắc hơn thua 50k để làm j :) mình chỉ muốn mấy e ấy có gđ tốt nhưng cũng k phải là chó quá tệ nên đừng trả giá vậy tội mấy e ấy,mình còn 1 e đen và 1 e đốm đó :) bạn ok thì cứ qua coi nhé, mình cưng mấy e ấy lắm nên chăm cún mẹ hơi bị kĩ đó ( để có nhiều sữa cho mấy bé bú ^^)

LiLi_Vu

250k bạn ạ tuy là chó ta nhưng nhìn mấy e đấy xinh lại zống bố chân lùn ^^. mình ở Q12 tphcm, sv 250k đâu có mắc hơn thua 50k để làm j :) mình chỉ muốn mấy e ấy có gđ tốt nhưng cũng k phải là chó quá tệ nên đừng trả giá vậy tội mấy e ấy,mình còn 1 e đen và 1 e đốm đó :) bạn ok thì cứ qua coi nhé, mình cưng mấy e ấy lắm nên chăm cún mẹ hơi bị kĩ đó ( để có nhiều sữa cho mấy bé bú ^^)

uk ^^ tại vì mình đang tính là nếu mình nuôi thì phải cho em nó đi chích ngừa rùi còn phải có vòng cổ, xích, & chuồng cho em nó nữa nên cộng lại hết thì phí cũng hơi cao @@ mình ở gò vấp, bạn có ở gần cầu vượt tân thới hiệp ko? bạn add yahoo mình nha: sakura17t@yahoo.com để tiện liên lạc vì mình online mỗi ngày mà tuần sau mình mới rước em nó được, đt của mình mới hư xong mấy ngày nữa mới mua đt mới nên có cho số cũng ko gọi đc ^^

kevin910

YTC Developer
uk ^^ tại vì mình đang tính là nếu mình nuôi thì phải cho em nó đi chích ngừa rùi còn phải có vòng cổ, xích, & chuồng cho em nó nữa nên cộng lại hết thì phí cũng hơi cao @@ mình ở gò vấp, bạn có ở gần cầu vượt tân thới hiệp ko? bạn add yahoo mình nha: sakura17t@yahoo.com để tiện liên lạc vì mình online mỗi ngày mà tuần sau mình mới rước em nó được, đt của mình mới hư xong mấy ngày nữa mới mua đt mới nên có cho số cũng ko gọi đc ^^

nhà mình ở ngay chân cầu vượt ngã tư ga thôi k xa tới tân thế hiệp vậy đâu ^^. chó bố nhìn như chó phốc ấy nếu bạn qua coi mình dẫn đi xem chó bố, địa chỉ :216/6 kp3 khu biệt thự Nam Long P.Thạnh Lộc Q12 cứ đên chân cầu vượt ngã tư ga hướng Gò vấp chạy xuống rồi hỏi ng ta chỉ cho vào khu Nam Long ^^, mà vs lại bạn nuôi e nó thì cứ xích thôi nhốt chuồng mà làm j tù túng tội nghiệp, vòng cổ cũng chỉ có 30k 1 sợi thôi :D ^^

kevin910

YTC Developer
Mình mua em đốm, khi nào bắt đựoc bạn.

mình cũng k rõ nữa, hiện tại chỉ có mỗi 2 bạn chắc chắn bắt bé thôi bạn ah vs lại mấy e ấy vừa mở mắt, vẫn chưa đi và tự ăn cơm đc nên chắc phải qua tuần sau bạn nhé, nếu bạn ở gần chỗ mình thì bạn có thể ghé qua xem mấy e cún, đặt tiền trc rồi khi nào mấy e ấy ăn cơm đc mình sẽ sổ giun rồi gọi bạn đến ^^, nói chung bạn nào ghé nhà mình trc thì mình giao mấy e cún cho ^^

kevin910

YTC Developer
hiện tại đã có 2 bạn chắc chắn lấy 2 bé cún rồi, bạn Chuppy 1 e đen đực, và cu Phát 1 e đốm, còn punpy e có chắc chắn lấy k để a còn để lại k là a để cho ng khác đó, đọc đc thì vào pm cho a biết nhé, bạn Troy và bạn LiLiVu đồng ý giá 250k thì mình để cho. như vậy là chỉ còn 1 bé đen cái thôi .

kevin910

YTC Developer
mình sẽ tới coi, tối mình gọi cho bạn, cho mình sdt và địa chỉ đi

0988992057 số nhà 216/6 kp 3A Khu biệt thự Nam Long Q12 đến chân cầu vượt ngã tư ga call mình mình ra đón :) mà sáng t7 hoặc cn nhé bạn tại chiều tối mình đi học rồi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.