• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Baby SCOTTISH STRAIGHT silver tabby nhà Hari Purey tìm nhà mới (update ảnh mới ở trang 7)

Status
Không mở trả lời sau này.

Chấm Hỏi

YTC Developer
beobonbon92 said:
Mình có ý kiến thế này, thật ra mèo bố của bạn cũng chỉ là cụp single thôi bạn ạ, khi cụp thành chữ v thì cái đầu tai nó đã cụp xuống hẳn rồi, còn sát đầu luôn thì bạn nhìn chả thấy cái tai nào nhô lên cả , còn về bé con thì bạn chịu khó chờ bé khoảng 2 tháng rồi hãy xem bé có cụp ko hay chỉ lửng thôi, còn về tabby của bé mình thấy nên chụp rõ tí, mình thấy hơi giống mackrel, chắc là còn bé quá nhìn chưa rõ
Mỗi người mỗi sở thích khác nhau thôi. Ai thích giống nào thì mua giống đó :D Theo như sở thích của tớ thì tớ cho rằng giống mèo này xấu mà đắt vãi linh hồn. Vì tớ chỉ thích mèo ALD thôi :3

Naxưbi Cat's House

T.Viên Năng Động
Chấm Hỏi said:
Mỗi người mỗi sở thích khác nhau thôi. Ai thích giống nào thì mua giống đó :D Theo như sở thích của tớ thì tớ cho rằng giống mèo này xấu mà đắt vãi linh hồn. Vì tớ chỉ thích mèo ALD thôi :3
Hơizzz, thì như bạn nói thì tùy người có sở thích khác nhau . Chứ có cần bạn phải bình luận rằng xấu hay đẹp gì đâu ;3 xấu như thế nhưng nhiều người vẫn thích và đi theo dòng này đấy thôi bạn :) tùy vào sở thích mà ;) đâu cần bạn khen hay chê :v tùy vào dòng mèo mà giá tiền của nó khác nhau ;)

beobonbon92

Beobonbon
Chấm Hỏi said:
Theo bạn thì sầu riêng thơm hay thúi ? Theo bạnt hì hột vịt lộn ngon hay ghê ? Theo bạn hạt cà phê chồn ngon hay kinh ? Vẫn nhiều nơi trên thế giới thấy mấy thứ này kinh khủng , vậy ald của bạn mình thấy vừa hay rụng lông như bông gòn mà lại dễ dơ, mình chỉ thích ln , thế nhé

rebels

Mon & Nô - I love you!
cho mình xin giá em đực nhaaaaa :">

rebels

Mon & Nô - I love you!
Mình ở HN nhưng muốn mua thì làm tn hả bạn? Em mèo còn bé thế này gửi tàu liệu có sao ko? :<

Status
Không mở trả lời sau này.