• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biji's pet shop dành cho các bạn yêu cún cưng .....

nHoC_Bjn

có bán chó Phú quốc ko bạn (ko cần thuần chủng nhaz, lai cũng đc) có thì cho mình xin cái giá vs địa chỉ nha bạn

cun_canh

YTC Developer
nHoC_Bjn said:
có bán chó Phú quốc ko bạn (ko cần thuần chủng nhaz, lai cũng đc) có thì cho mình xin cái giá vs địa chỉ nha bạn
mình k có phú quốc con rồi và lại chỗ mình k có chó lai b ạ ..cám ơn b đã quan tâm nhé

cun_canh

YTC Developer
nino said:
e đang có nhu cầu tìm 1 e fox cái tầm
1tuổi để về làm vợ cho thằng cu ở
nhà..a có thi pm e phát nhá.cho e xin giá luôn
sdt:01689189898( sn93).Tân
có đấy b ạ .. nhưng b định mua cún tầm bao nhiêu thì mình mới xem xét dc .. chứ fox thì muôn hình muôn giá bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
antonio_nguyen said:
Đồng chí có bán lạp xưởng mini ko loại tai to mõm dài siêu lùn ấy có thỳ ib nhá cún cái màu da bò
có một em mini đấy da bò đúng tiêu chuẩn của b đấy giá thì liên lạc qua yahoo nc cho dễ

cun_canh

YTC Developer
Thosin said:
Bạn có samoyed tầm 3 tháng ko? Cho minh cái giá vao inbox với nhé
samoyed chỗ mình vừa hết cách đây 2 ngày có 3 em 2 đực 1 cái mà ra tết các b đấy đến ôm về luôn sam chỗ mình tầm 7-9tr

sonsoi123

YTC Developer
Mình cần mua 1 em golden tầm 3 tháng có không bạn không thì 1 em samoyod cũng tầm 3 tháng chó cái bạn nhé có không thì pm giá qua inbox cho mình nha

cun_canh

YTC Developer
sonsoi123 said:
Mình cần mua 1 em golden tầm 3 tháng có không bạn không thì 1 em samoyod cũng tầm 3 tháng chó cái bạn nhé có không thì pm giá qua inbox cho mình nha
hiện giờ minh đang có một em golden cái đã trưởng thành .. còn chó con thì thực sự k có .. trước tết mình bán golden tầm 4tr-6tr nhưng bh giá chung của golden tầm 6tr bạn ạ ... samoyed giá tầm từ 6 đến 9tr tùy bé xấu đẹp bạn ạ ... bạn có thể tham khảo giá các e ở các chủ khác nhé