• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bom + Myn`= Bum`?!

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
(Có thời gian rảnh là up ảnh cho các bé yêu liền. Mong các bé mau ăn chóng lớn!)
Bé Bom nhà mình dạo này có tình trạng thất thường khi ra ngoài: lập tức tìm đến người để...cắn?! Pama mình cũng ko ngoại lệ. Nhưng bé ko hề có dấu hiệu như hung hãn, bỏ ăn, nôn ói... (khi ở trong nhà) của bệnh dại như các bác sĩ dặn dò để quan sát, vẫn ăn uống vui chơi và đùa nghịch như thường, mems nào biết lí do tình trạng này ở meo meo thi chỉ dùm mình với. Tks nh nh!!!
View attachment 49034
View attachment 49035View attachment 49036
View attachment 49037
View attachment 49038
View attachment 49039
View attachment 49040
View attachment 49041
Tưởng cột là Myn` chăng?? :Onion07:
View attachment 49043
Iu bé wa'!!! :phew:
View attachment 49045
Đấu vật với cột ư?! :04:
View attachment 49046
Mặt ngáo như con cáo :gud_job:
Tks vì đã ghé thăm, chúc mems một ngày mới tốt lành :Onion32:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Bé bao nhiêu tuổi rồi em ? Có thể ngứa răng nên tìm vật hoặc người để cắn cho đỡ buồn đấy. :hmmm:

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
Bé bao nhiêu tuổi rồi em ? Có thể ngứa răng nên tìm vật hoặc người để cắn cho đỡ buồn đấy. :hmmm:

bé hơn một tuổi rùi nên e nghĩ chắc ko phải đâu anh ạ. còn bé Myn` (mắt 2 màu) đang trong thời kì ngứa răng nên cắn đứt cả dây loa nhà e :Onion48: hix... dù sao cũng tks anh nh nh

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
Theo quan sát gần đây thì có lẽ hôm ý bé nhà e nghe tiếng khoan sửa nhà nên hoảng quá cắn luôn mama e vì...tưởng là mấy bác công nhân (bé Bom mà cứ thấy mấy bác mặc đồ xanh công nhân là lại trốn ngay, chả hiểu tại sao?!). Hiện giờ bé đã ăn uống và sinh hoạt ổn định. Tks mọi ng đã quan tâm, e sẽ tiếp tục up ảnh thêm những bức ảnh độc đáo của bé ak!

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
vì mèo nhạy cảm với tiếng động lắm nên chắc khi mama em đụng nó tưởng là mối đe dọa nên đã tự vệ :) tai mèo thính lắm. nếu bé bị tiếng động lớn gần tai 1 thời gian dài có thể làm bé lơ đãng lển tai , độ thính sẽ giảm và chậm chạp hẵng đi bạn nên để bé tránh tiếng ồn nhé.

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
vì mèo nhạy cảm với tiếng động lắm nên chắc khi mama em đụng nó tưởng là mối đe dọa nên đã tự vệ :) tai mèo thính lắm. nếu bé bị tiếng động lớn gần tai 1 thời gian dài có thể làm bé lơ đãng lển tai , độ thính sẽ giảm và chậm chạp hẵng đi bạn nên để bé tránh tiếng ồn nhé.

Tks a ak. A ns chi li wa. Nhug ma nha e dag sua ms kho cho :ngoi_xom: