• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các pé đã ra đi, mode xóa giùm nhé! Thanks mode nhiều!

funkyman

T.Viên Năng Động
Số chú may thật, anh thì cả nhà chả được ai ủng hộ, riêng vợ anh còn chống phá quyết liệt luôn

Giờ còn 2 em LG, bán thì tiếc, nuôi thì chả có thời gian ngắm+cầm chơi, cũng phí.

Em CWD tối qua có bạn đến lấy rồi, không hiểu sao bạn ý bảo đang nuôi blu tongue rồi mà không biết cwd ăn gì, híc

dễ là amateur phong trào a ơi....:))....nếu a ko chăm được a gửi ai chăm hộ hoặc gửi bên vietpetgarden nhờ chăm

dragonboy1080

YTC Developer
Anh vẫn còn thời gian chăm sóc, vì thực ra cũng chả phải làm gì nhiều: bổ sung sâu, dế, can xi, nước. Bể thì chả phải dọn vì LG luôn "cho ra" cùng 1 chỗ ===> đặt tờ giấy vệ sinh vào đúng chỗ đấy rồi thay là xong.

Chỉ buồn 1 nỗi là vợ con rồi nên không có thời gian chơi với mấy em nó. Có thời gian cầm chơi + thả cho các em nó bò lổm ngổm trên giường, trên sô pha, nhìn rất ngộ.

funkyman

T.Viên Năng Động
Anh vẫn còn thời gian chăm sóc, vì thực ra cũng chả phải làm gì nhiều: bổ sung sâu, dế, can xi, nước. Bể thì chả phải dọn vì LG luôn "cho ra" cùng 1 chỗ ===> đặt tờ giấy vệ sinh vào đúng chỗ đấy rồi thay là xong.

Chỉ buồn 1 nỗi là vợ con rồi nên không có thời gian chơi với mấy em nó. Có thời gian cầm chơi + thả cho các em nó bò lổm ngổm trên giường, trên sô pha, nhìn rất ngộ.

con Pet chỉ thực sự đáng yêu khi mình chơi cùng và ngắm chúng thôi a ơi....chứ cứ chỉ cho ăn cái rồi thôi thì cũng chán...:(...e thì ứ có đạn mà mua LG...e đang định hè làm 1 cặp cái...mượn a con đực để tròn bộ ép đẻ

kyanh242

YTC Developer
haizz thực sự là mình rất quan tâm LG của bạn mà chưa có tiền.....h còn mỗi 1 em cái à bạn...cho tiếp mình cái giá fix xem chiến đấu đc ko nhé ;)

huang

T.Viên Năng Động
Hôm qua chú Hoàng đổi BD lấy con đực của anh rồi.

Anh bảo chú thích lấy con nào thì lấy thế là chú ý chon ngay em đực đang rất lên hàng, khôn thế :))

Giờ còn em cái thôi, chắc sắp phải đại hạ giá mới có người mua :((

đại ka hạ giá fone e nhé, hi

silvershark8x

T.Viên Năng Động
kích thước cái bể thế nào đó bạn ơi ???