• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mọi người xác thực về CHÓ của ChinaGirl

Status
Không mở trả lời sau này.

wowowo

YTC Developer
Em thấy chinagirl bán rất nhiều chó đẹp và xinh đó , cũng rất muốn mua 1 con . Nhưng loanh quanh các pic thì mới biết nhiều người mua chó của chinagirl đều bị bệnh , chết ,....

Em lập topic này mạo muội xin hỏi . Chó của chinagirl có đáng tin cậy và nên mua hay không ? . Những ai đã mua bán với chinagirl rồi thì vào đây cho em 1 lời nhé :) . Em cảm ơn !

* Xin lỗi chị chinagirl , không phải em nghi ngờ về dịch vụ bán chó của chị , mà e chỉ muốn xác thực xem sự thật mà mọi người mua cún của chị thui :) .

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
mình thì thấy toptic phàn nàn của china girl rất ít vs đương nhiên là phải có vì nghề lái chó là vậy 100 con cũng phải có vài 3 con bệnh chết thôi ai buôn bán nghề này đều như vậy hết có ai dám chắc cún của mình bán mua về 100% ko chết ko chết có dễ do nhiều nguyên nhan nữa mà ăn bậy , xe đụng rồi đổ thừa người bán thiếu gì nhửng chuyện như vậy

Malinois

Lão Gia Nhân
vô duyên, bạn lập topic này như tát vào mặt chjna gjrl...rồj đòj mua chó của ng ta nữa...hajz...

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
Em thấy chinagirl bán rất nhiều chó đẹp và xinh đó , cũng rất muốn mua 1 con . Nhưng loanh quanh các pic thì mới biết nhiều người mua chó của chinagirl đều bị bệnh , chết ,....

Em lập topic này mạo muội xin hỏi . Chó của chinagirl có đáng tin cậy và nên mua hay không ? . Những ai đã mua bán với chinagirl rồi thì vào đây cho em 1 lời nhé :) . Em cảm ơn !

* Xin lỗi chị chinagirl , không phải em nghi ngờ về dịch vụ bán chó của chị , mà e chỉ muốn xác thực xem sự thật mà mọi người mua cún của chị thui :) .

Hi! bạn mình cũng mua 1 em của china girl rồi nhé bé vẫn khỏe mạnh bt kha` kha` . còn vấn đề bạn lo lắng cũng đúng thôi hjhj cũng chẳng trách đc bạn vì mình mua vì mình yêu mình thích chúng chứ có ai muốn mua về cún bị chết đâu thương bỏ xừ ý . chúc ban mau kiếm đc một bé cún theo ý mình Good Luck !!!

wowowo

YTC Developer
vô duyên, bạn lập topic này như tát vào mặt chjna gjrl...rồj đòj mua chó của ng ta nữa...hajz...

Thì e đã xl chị ý trước rồi mà , e có ý gì đâu , e chỉ muốn đảm bảo thôi , tiền thì ko phải là vấn đề quan trọng ở đây , mà e sợ mua bé cún về nó chết như mấy người kia phàn nàn thì em thấy khổ cho chúng nó lắm :(

wowowo

YTC Developer
Hi! bạn mình cũng mua 1 em của china girl rồi nhé bé vẫn khỏe mạnh bt kha` kha` . còn vấn đề bạn lo lắng cũng đúng thôi hjhj cũng chẳng trách đc bạn vì mình mua vì mình yêu mình thích chúng chứ có ai muốn mua về cún bị chết đâu thương bỏ xừ ý . chúc ban mau kiếm đc một bé cún theo ý mình Good Luck !!!

Oki , thx anh

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
mình hiểu tại sao bạn lập topic này, điều đúng là bạn là khách bạn có quyền tìm hiểu để có kinh nghiệm chọn mua cún xinh và chất lượng,điều còn lại bạn làm như vậy cũng khó cho em chinagirl,mong bạn có 1 pé cún như ý

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
theo mình nghĩ thì cún của chinagirl hên xui thôi bạn ạ nhưng chắc tỷ lệ dính bệnh của cún là 20/80.Mong bạn kiếm được cún mình cần nuôi. Thân and i love u :03:

seudaudovn

YTC Developer
mình chưa mua chó của girl này. nhưng khi đọc bài phàn nàn về girl này trên diễn đàn thì mình dám khẳng định sẽ ko bao giờ mua. chất lượng chó là 1 lí do, nhưng quan trọng nhất là thái độ sau bán hàng và cái cách ứng xử kiểu giang hồ, chợ búa.
Mình từng vào những topic bán chó của girl này để hỏi về chất lượng chó, ko những ko được trả lời mà bài còn bị xóa thẳng tay.
và ko biết những người mua trước, đã có bao nhiêu người phải vào nhà vệ sinh ở bến xe để nhận chó ?

lucifer_2310

mình chưa mua chó của girl này. nhưng khi đọc bài phàn nàn về girl này trên diễn đàn thì mình dám khẳng định sẽ ko bao giờ mua. chất lượng chó là 1 lí do, nhưng quan trọng nhất là thái độ sau bán hàng và cái cách ứng xử kiểu giang hồ, chợ búa.
Mình từng vào những topic bán chó của girl này để hỏi về chất lượng chó, ko những ko được trả lời mà bài còn bị xóa thẳng tay.
và ko biết những người mua trước, đã có bao nhiêu người phải vào nhà vệ sinh ở bến xe để nhận chó ?

Vụ vào nhà WC ở bến xe để nhận chó là thế nào vậy bác? bác có thể nói rõ cho e cx như mng đc biết với k ạ :D

Tớ cũng khuyên một câu là cậu không nên mua, dù biết rằng lun có may rủi,nhưng dịch vụ bảo hành ở chinagirl tệ lắm,kiểu như bán rồi là bb,chó chết mặc kệ :go_mo: mà toàn hên 2 xui 8 thôi,thử đi rồi sẽ thấy .bữa vào coi topic 1 bạn mua chó của chinagirl bị chết trông thật tội.

seudaudovn

YTC Developer
Các bạn muốn biết chi tiết hơn thì xin mời vào đây đọc, theo dõi từ đầu đến cuối nhé:
http://www.yeuthucung.com/topic/18305-v%E1%BB%81-chuy%E1%BB%87n-s%E1%BB%A9c-kh%E1%BB%8Fe-c%E1%BB%A7a-em-cun-do-b%E1%BA%A1n-chinagirl-ban/

quả thật chó of chinagirl này k đáng tin các bạn ạ.
mình ở hcm mún mua chó of bạn ấy,mình hỏi có bảo hành sk k? thì bạn ấy nói :"con người còn k bảo hành đc,sao mà bh cho chó,sống nay chết mai mà...." mình nói rằng"nhưng cún đi xa thế,nhỡ có chuyện gì thì sao?ít nhật bạn cũng bh cho mình 1 tuần chứ.." nhưng chinagirl này quyết k bảo hành,trong khi cún mình đang mún mua là alaska đấy,bảo k bh thì sao mình dám mua..nhưng đúng là kiểu ăn nói giang hồ và chợ búa lắm..tên chinagirl này đã lan khắp các diễn đàn rồi..vậy mà bạn ấy vẫn u ng dung cung cấp chó bệnh cho mọi người..thật k hiểu lương tâm ở đâu nữa..đống tiền làm mờ con mắt..

LexT_Langtu

YTC Developer
Khổ thân Saky và Miky của tôi, đều là hiện tượng parvovirus (3 tháng sau mới bị phát bệnh)

Alessandro02

YTC Developer
Khổ thân Saky và Miky của tôi, đều là hiện tượng parvovirus (3 tháng sau mới bị phát bệnh)

3 tháng mới phát bệnh??? Thế kun' đã tiêm phòng chưa bạn? Nếu thời gian dài như vậy mới phát bệnh thì mình nghĩ kun' bị lsao thì lỗi là ở chủ nuôi đúng hơn

cvchanh

YTC Developer
quả thật chó of chinagirl này k đáng tin các bạn ạ.
mình ở hcm mún mua chó of bạn ấy,mình hỏi có bảo hành sk k? thì bạn ấy nói :"con người còn k bảo hành đc,sao mà bh cho chó,sống nay chết mai mà...." mình nói rằng"nhưng cún đi xa thế,nhỡ có chuyện gì thì sao?ít nhật bạn cũng bh cho mình 1 tuần chứ.." nhưng chinagirl này quyết k bảo hành,trong khi cún mình đang mún mua là alaska đấy,bảo k bh thì sao mình dám mua..nhưng đúng là kiểu ăn nói giang hồ và chợ búa lắm..tên chinagirl này đã lan khắp các diễn đàn rồi..vậy mà bạn ấy vẫn u ng dung cung cấp chó bệnh cho mọi người..thật k hiểu lương tâm ở đâu nữa..đống tiền làm mờ con mắt..

ahhaah nhin cặp alaska đó thì đúng là thèm chảy vải.giống như mình.dạo hoài mà ko dám mua

Status
Không mở trả lời sau này.