• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm chủ mới cho e Chihuahua 4 tháng tuổi

Jun15891

Member
bé này lai là chắc rồi :)) thằng chihuahua nhà mình nhìn khác lắm. chân bé này cũng dài nữa. mặt khác nhưng cũng xinh mà :D up phụ bạn nha. :D. cún chỉ cần xinh vs ngoan vs khôn là đc hehe

TwinLx

xXxEragonxXx
bán mình em nhỏ 1tr được không.Nghe nói chó này phải có điều kiện mới nuôi 2 con vì nó đẻ mổ(tốn tiền lắm)

benben

T.Viên Năng Động
minhdang_star said:
hình như lai phóc phải ko bạn. nhìn hơi lớn so với chihuahua thuần chủng.
Jun15891 said:
bé này lai là chắc rồi :)) thằng chihuahua nhà mình nhìn khác lắm. chân bé này cũng dài nữa. mặt khác nhưng cũng xinh mà :D up phụ bạn nha. :D. cún chỉ cần xinh vs ngoan vs khôn là đc hehe
cảm ơn các bạn đã quan tâm... mình chụp hình ở cự li gần nên thấy các bé trông to... mình ko dám nhận là chó chihuahua thuần chủng.... nhưng chó vẫn bé nhỏ nhỏ xinh xinh... và đặc biệt là vừa túi tiền sức khỏe bảo đảm ko như các hàng chợ mua về cho dù giống tốt thì cũng ko quá 1 tuần là chết.... mình thương các e lắm vừa khôn lại hay nghịch ngợm nhưng ba mẹ mình cho nuôi 1 em thôi nuôi nhiều lo chăm cho e ko suể tại phải đi học..... các bạn coi có ai thích giới thiệu giùm mình nha hihi.... up cho các bé

benben

T.Viên Năng Động
TwinLx said:
bán mình em nhỏ 1tr được không.Nghe nói chó này phải có điều kiện mới nuôi 2 con vì nó đẻ mổ(tốn tiền lắm)
không được bạn ạ công mình nuôi và chăm cho bé bạn trả vậy thì tội bé lắm.... chó này đẻ phải mổ... phải chăm kĩ lắm bạn ơi. chưa kể trường hợp chó mẹ ko chịu nuôi con là mình phải nuôi nữa đó... cực nhưng mà vui... chủ yếu là có lòng thương các bé... lúc mình đón bé về giá của bé đã 2tr8 r bạn ạ... bạn thông cảm giùm mình nhé. hoàn cảnh bắt buộc phải bán nuôi bé từ nhỏ ko nở xa bé đâu :( mình bán vậy là đã coi như hữu nghị lắm rồi công mình nuôi bé nữa :( nếu dc mình chỉ bớt chút tiền vía thôi bạn xem xét lại nhé... đón bé về làm bạn với mình

TwinLx

xXxEragonxXx
benben said:
không được bạn ạ công mình nuôi và chăm cho bé bạn trả vậy thì tội bé lắm.... chó này đẻ phải mổ... phải chăm kĩ lắm bạn ơi. chưa kể trường hợp chó mẹ ko chịu nuôi con là mình phải nuôi nữa đó... cực nhưng mà vui... chủ yếu là có lòng thương các bé... lúc mình đón bé về giá của bé đã 2tr8 r bạn ạ... bạn thông cảm giùm mình nhé. hoàn cảnh bắt buộc phải bán nuôi bé từ nhỏ ko nở xa bé đâu :( mình bán vậy là đã coi như hữu nghị lắm rồi công mình nuôi bé nữa :( nếu dc mình chỉ bớt chút tiền vía thôi bạn xem xét lại nhé... đón bé về làm bạn với mình
bạn nói vậy mình cũng thông cảm.Mình cũng là học sinh tiền lì xì từ tết giờ chỉ còn vỏn vẹn nhiêu đó thôi ^^

benben

T.Viên Năng Động
TwinLx said:
bạn nói vậy mình cũng thông cảm.Mình cũng là học sinh tiền lì xì từ tết giờ chỉ còn vỏn vẹn nhiêu đó thôi ^^
ừm bạn ráng để giành để rước 1 em... ko rước dc e của mình cũng rước dc e chó tốt... hihi chúc bạn may mắn