• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm chủ mới cho e Chihuahua 4 tháng tuổi

benben

T.Viên Năng Động
bilala said:
mấy bé lai nặg luôn r bạn ơi. fix lại gía thì may rai bán đc. mog mấy bé có đc người chủ tốt
mình fix giá bạn cũng đâu có mua đâu

benben

T.Viên Năng Động
bilala said:
chỉ có chút ý kiến mog bạn mau bán đc thôi, nếu để giá đó bài này chắc chắn dc up tới mùa nn ^^
really? ^^ nếu ý kiến thì inbox cho mình chứ bạn comment thế thì e nó càng lâu về hơn bạn ạ... thanks đã quan tâm... bạn đọc kỉ topic nhé mình chưa đề cập tới 2 chữ thuần chủng... tìm được chó khôn, lanh lợi mà còn thuần chủng giá phải thấp thì ko ai đáp ừng nổi đâu... ra ngoài Lê Hồng Phong còn chưa có nữa chưa kể dc mấy bữa chó chết.... mình có để là fix cho bạn nào nhiệt tình mà.... bạn đừng đánh giá về sự thuần chủng của loài chó mà đánh giá về sự bảo đảm sức khỏe và thông minh của chó nhé... chứ nếu nói là chó thuần chủng thật sự thì nên nhập Mexico về đi đừng mua chó VN làm j... VN bào đảm vs bạn 100% ko có Chó nào là gốc Mexico thuần chủng cả... đó là nói về gốc gác thuần chủng nhé còn tiền bạc thì nếu bạn ránh về chó cũng sẽ hiểu 1 con ko dưới 1000usd đâu... Thân!