• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm nhà mới cho tất cả đàn mèo nhà mình ALN,ALD,34 trưởng thành đang mang bầu với mèo Bean.

Status
Không mở trả lời sau này.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Up cho thứ 3 nắng đẹp, sáng nay Múp ra ngoài ăn uống vệ sinh xong. Nó kêu tha thiết, thương quá, cứ ra dỗ dành nó. Vuốt nó đc 15p thì ra gội đầu, nó lại kêu, chắc nó nhớ nhà. Thương lắm, gọi là nó chạy ra dụi người vào chân. Nhug quay đi laj kêu

kuytangel

T.Viên Năng Động
Up cho thứ 3 nắng đẹp, sáng nay Múp ra ngoài ăn uống vệ sinh xong. Nó kêu tha thiết, thương quá, cứ ra dỗ dành nó. Vuốt nó đc 15p thì ra gội đầu, nó lại kêu, chắc nó nhớ nhà. Thương lắm, gọi là nó chạy ra dụi người vào chân. Nhug quay đi laj kêu

thế à ^^ Múp tình cảm lắm mà,Vân chụp được ảnh thì bảo tớ hướng dẫn cho mà up lên nhé:D

kuytangel

T.Viên Năng Động
Tớ chụp rồi nhug ấy chưa lên mạng để hướng dẫn tớ. Tớ chỉ có iphone thôi ko co laptop đâu

oh thế à vậy lúc nào onl yh pm t nhé

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Up cho 1 ngay moi, Mup đêm qua ăn hết sạch đĩa hạt khô. Ăn khoẻ để em bé nhanh lớn! Trộm vía ngoan nhug mà nhát kinh đi được!

anhhiplp

Mình rất hay đến chỗ bạn nè và mình thấy rất là thích và các chú mèo đẹp hơn trong ảnh rất là yêu n mình k có dk để mua đc thật là buồn

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Mình rất hay đến chỗ bạn nè và mình thấy rất là thích và các chú mèo đẹp hơn trong ảnh rất là yêu n mình k có dk để mua đc thật là buồn

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Ban mua dan meo Pepsi cua ban Trung ý. Pepsi hien dang co 4 con be con. Xu hon ca pepsi nua. Pepsi thi hoi xu va mat mau xanh la cây rất lạ. Bạn có thể bán các bé mèo sau khi các bé lớn. Giá cũng vừa phải nên sẽ dễ tìm đc chủ mới cho bé, co nhiều bạn ko có điều kiện nà muốn nuôi mèo xù thì đây chính là cơ hội lớn. Hihi

BoS

YTC Developer
Hôm qua mình đã đến đón Alice, hiện nay hnhư Trung còn đàn của Pepsi thôi, ai rảnh qua xem Pepsi và lũ mèo con iêu lắm, giá bạn ý để cũng rất rẻ. Trung chăm mèo có kinh nghiệm nên đứa nào cũng khỏe mạnh và đáng iêu cả. Up cho các bé còn lại.

kuytangel

T.Viên Năng Động

thế à, tiếc là mình k nuôi đc nữa rồi:(

kuytangel

T.Viên Năng Động
Hôm qua mình đã đến đón Alice, hiện nay hnhư Trung còn đàn của Pepsi thôi, ai rảnh qua xem Pepsi và lũ mèo con iêu lắm, giá bạn ý để cũng rất rẻ. Trung chăm mèo có kinh nghiệm nên đứa nào cũng khỏe mạnh và đáng iêu cả. Up cho các bé còn lại.

:D alice ngoan k bầu giờ CH còn ít mèo thấy trống hản không còn góc nào cũng thấy mèo như trước nữa

Status
Không mở trả lời sau này.